Đắk Lắk - Bán Em Gáy Mồi Thổ Pha

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Cảnh Khác' bắt đầu bởi lexuanthinh, 15/3/14.

1. binhbalahadong

binhbalahadong Thành viên Mới

Ðề: Đắk Lắk - Bán Em Gáy Mồi Thổ Pha

Bác ts84 nói nhẹ nhàng mà bác Trung, bác hạ hỏa tí chứ diễn đàn bao nhiêu người mà bác cứ chửi vậy làm a e mất đoàn kết.
    ----------
    E cũng thấy chơi Chim cò " cứ phải từ từ, ko thể nóng vội được & cũng phải có duyên nữa ( biết đâu con Chim với người này ko hay nhưng với người # hay thì sao ah hì hì"

2. lexuanthinh

lexuanthinh Thành viên Mới

Mua bán nếu có vấn đề xin các bác cho em xin cái thông tin, con chim đã mua, đã đăng, con nào có vấn đề! bên cugay.org trước tui có bán rất nhiều, những từ cuối năm trước tôi đã không bán nửa!
    chim cò bên đó tôi bán chẳng thấy ai nói gì cả. chỉ có 1 con chim của bác ở bắc ninh chơi không được ngon lành,1 con tôi mới bán đây, mang xuống hà nội chim chẳng có thái độ gì! tôi vẩn cố gắng giải quyết vấn đề
    Còn chuyện mua bán chim trong tỉnh, mua tận nhà tôi. Có chuyện sao không ôm chim lên nhà, với thông tin đó từ trang bmt7.vn
    Còn trên các trang cugay,org . chimcanhvn, tui bán chim ở xa. Nếu nói tôi lừa đảo xin cho tôi thông tin
    Còn tôi lên đây không phải để giải thích
    Bởi trước h vấn đề mua bán chim cò trên mạng, có rất nhiều người gặp phải chuyện này

Last edited by a moderator: 21/3/14
  3. trungpanme470

trungpanme470 Thành viên Mới

Thằng chó ts84 là đàn bà buôn chuyện, chưa mua chim mà nghe mấy con chó sủa sủa theo, đời mày éo làm ăn đc gì đâu

4. ts84

ts84 Thành viên Mới

Nghề nghiệp:
    Bán hàng

Trích dẫn bài chú TRung - trungpanme470 bên BMT7- ko hiểu chú là lexuanthinh hay sao mà vừa chửi, lại chửi luôn cả người khác. Hay chú bị sao? Thua ???
    ""bác bộ đội lày đc caj lói đúng, thằng này bán cu đểu lắm, quảng cáo như phật, bán như ma, chứ chim đéo ra gì, nói chim rất hay, về chim như con C. Nó bán cho mình con như cứt nhưng bảo rất hay, bao này bao kia, xong trốn bặt, gọi éo nghe máy, mua 1 lần rồi thôi luôn.

bác bộ đội cũng xem lại mình, kí giấy 1 phát ăn biết bao nhiêu tiền mà lên đây phê phán ng khác, nhục lắm ^^""

Chú bị nó lừa đâm ra uất ức cắn càn ah, nói chung là não chú "chậm" phát triển nên bị lừa, mà đã bị lừa lại còn khóc, tối về nhà trùm chăn mà khóc với vợ chứ lên đây chửi bới làm gì. Khi viết bài chửi chú có đọc lại trên màn hình ko? nếu có vậy hóa ra chú đang chửi bản thân mình vừa ngu vừa hèn ah, để cho cái thằng mang danh Ban mê nó lừa mình mà ko làm đc gì nó lại đi dọa cái thằng mà nó ko làm gì mình, ở tận nơi mà cả đời chú cùng cả đời con chú cũng ko đến mà gặp nó được. Như vậy có ích gì.
    CHú nên suy nghĩ lại nhớ, chơi cu như chú chơi làm gì.
    Chú xem thằng lừa chú nó nói đúng ko nhớ:
    http://www.aquabird.com.vn/forum/showthread.php?t=102904
    Vậy cái hội này cùng cái mẹt trên đây là của ai, ai lập cái topic này.
    CHú Trung ah, chú đi khám thần kinh đi, ai chú cũng chửi trong khi chú vẫn bị lừa. Cố gắng chữa chạy, có gì ae diễn đàn sẽ giúp chú.
    Thân chào chú.

Last edited by a moderator: 22/3/14
  5. ts84

ts84 Thành viên Mới

Nghề nghiệp:
    Bán hàng
    Ðề: Re: Đắk Lắk - Bán Em Gáy Mồi Thổ Pha

Tự nhiên mất thời gian và bộ nhớ diễn đàn về những cái nick ảo, cái nick ko xây dựng diễn đàn này.

6. ts84

ts84 Thành viên Mới

Nghề nghiệp:
    Bán hàng

Xin lỗi ae và Mod đã làm mất thời gian.
    Mod có rảnh chuyển bài qua thông lồng, tranh chấp để em nói chuyện cho nó dễ, cám ơn các bác.

7. Lãng Tử HN

Lãng Tử HN Thương gia

Nhà báo Duyphamle mà lại gà thế ah, cảnh báo toàn miền bắc từ rất lâu rồi, anh đây còn bị mang tiếng là "xin con cu bổi không cho nên lên mạng đặt điều bôi nhọ hạ thấp uy tín của người làm ăn đàng hoàng" đây :))

Anh em miền bắc tích cực chuyển tiền vào tài khoản những thành viên như : hung62, lehoanglan.....để dân giàu nước mạnh nào :))

http://chimcanhviet.vn/forum/showth...o-kem-mac-me-bai-ban-gia-mem/page2&highlight=

8. trungpanme470

thằng chó cái ts84, mà qua thông lồng pót bài đi, con chó ghẻ như mày đc cái adua, nịnh bợ, mua bán trên mạng thì ai cũng biết, bán 1 thằng mà tới 10 thằng chọt như mày thì ai mà buôn bán, tao chỉ giúp ae và nêu ra ai đúng ai sai, dẫn chứng,...nếu lừa đảo thì vài người lập topic kêu than, chứ có 1 thằng lập rồi vào adua như loại chó cái như mày ah.

Mua bán trên mạng đa phần nói xấu nhau để hưởng lợi. Bán 10 con thì xui 1 con bị trục trặc, sao đéo thằng nào gọi , đéo liên lạc, rồi người ta bán con khác lại lên bảo lừa đảo, trong khi nó éo hiểu chim cò phải lúc này lúc kia, con người còn vậy huống gì con chim.

Đa số mấy thằng như ts84, lãng tử HN là nhưng loại chó adua, đàn bà đội lốt, nó đéo mua chim, nhưng chỉ biết anh hùng bàn phím nói xấu để nó hưởng lợi, chắc bọn nó kg mua đc chim rồi ghen ăn tức ở đây mà, thương cho ae miền bắc phải dính 1 số loại đàn bà danh đàn ông như vậy.

Nói lừa mà sao, chỉ có 2-3 thằng đàn bà lên adua vậy, còn ai lừa lên tập hơp đi, lừa mà nó đăng bán cũng có ng mua, người hỏi là sao, trong khi nó cũng đọc đc những dòng đàn bà của các bác, có phải các bác là chó sủa kg ai quan tâm kg...^^

Tôi mua chim của nó, chơi cũng đc, nó xấu thì tôi có dẫn chứng, còn đàn bà các bác nói ngu thì phải chứi cho biết nhục, loại tính đàn bà ^^

9. ts84

ts84 Thành viên Mới

Nghề nghiệp:
    Bán hàng

Bị lừa là ngu chú Trung ah.
    Anh cho cũng ko lấy cu đấy chứ đừng nói anh mua mà lừa đc anh.
    Chú nên tìm nó mà xử. Còn anh chú muốn gặp cũng khó. Chú nên đi khám đi, ko nó hỏng hẳn là vợ con mất nhờ.
    Chú vừa ngu lại tỏ ra nguy hiểm.
    Lê xuân Thịnh nó ko nói, mà lại có chú cắn hộ, nó nuôi chú ah. kakak
    MÀ chú nói anh a dua mà chính chú cũng vào mấy cái topic đấy nói xấu Lexuanthinh, có thấy chú đưa topic riêng đâu??? vậy là gì chú.
    Cả bên topic của Lãng tử chú cũng vào nói như đúng rồi.
    Chú nói sau mâu thuẫn trước, đi lính họ ko dậy chú đúng sai, trước sau ah.
    Chú đi khám đi, đầu óc ko đc minh mẫn rồi. Bị lừa đau quá ah.
    Đội mũ bảo hiểm khi viết bài với anh ko cái máy tính nó rơi vào đầu vì chú ko chuẩn trong cách nói chuyện.

10. tuyen2k

tuyen2k Thành viên Mới

Sao lại lôi lãng tử HN vào đây làm gì nhỉ?

11. Lãng Tử HN

Lãng Tử HN Thương gia

Lấy nick hung62 ra mà chửi, sao phải hèn thế :)

12. trungpanme470

Mày nghĩ tao nick nào, hung62, lexuanthinh, ts84, trungpanme,...muượn danh mấy thằng đó làm gì. Bộ đội như tao chỉ nêu rõ lên bản chất những thằng đàn bà, loại dua là tao ghét nhất, loại chó cứ thích bêu xấu mà đéo biết lí do, lexuanthinh bán cu mày chưa, hung62 kg cho mày cu ah, ts84 là nick mới mày lập ah, ae cứ vào nick ts84 lập ra toàn vào nói xấu, nay vào lộn nick lãng tử coment nên bị chửi nhục quá, thằng chó lãng tử đàn bà mày cho địa chỉ tao cho mấy lính tao hỏi thăm. Thằng lexuanthinh bán chim lừa sao, thằng hung62 kg cho minh mày hả, thằng ts84 là mày ah, 1 loại cho đàn bà lãng tử , mày cũng đi mua chim đểu của ae về hóa phép thôi, nếu muốn gặp tao qua 12 cửu việt, Gia Lâm nhé thằng chó đàn bà, hỏi trung bộ đội họ chỉ cho, hoặc cho địa chỉ a hầu những loại đàn bà như mày. Tội cho mấy thằng chó bị mày chửi quá, thằng thì kg bán chim cho - tức, thằng kg cho chim- tức tiếp, thằng mua chim của mày bị lừa lên nói cho mày nhục luôn đàn bà ah...rảnh bò qua tao or cho cái địa chỉ nhé con chó cái

13. Lãng Tử HN

Lãng Tử HN Thương gia

May quá mình không bán cu gáy, nên có quăng gạch dìm hàng cũng chẳng để làm gì.

Còn nếu chả liên quan gì đến Hung62 tự dưng vào đây chửi hộ làm gì thế. Search IP phát biết liền, nói ít thôi, anh đang bán chòe mồi đấy, sang ném hộ cái :D

14. trungpanme470

Mày search đi, ngu tỏ ra nguy hiểm thế, mày thích địa chỉ thằng nào, hung62 hay lexuanthinh tao chỉ cho, việc đéo gì phải giúp 2 thằng đó, 2 thằng này có biết chơi chim con mẹ gì đâu mà bán buôn. Tao chỉ ghét loại a dua, đàn bà nên thích chửi cho nhục mặt thôi, còn con choè mồi mày lừa ae lấy ai chả biết, a đi làm việc lớn đã, con chó tiếp tục sủa đi nha, rảnh a sẽ cho ae thắm chó, chăm sóc cho chó đàn bà

15. Lãng Tử HN

Lãng Tử HN Thương gia

Anh Trung tướng bộ đội ơi, anh cho em xin số ĐT của anh với, để em alo xin lỗi anh ạ. Chứ ngày nào em chẳng vào ĐH Nông Nghiệp 1 mà không biết anh thì hơi phí. Em cảm ơn anh ạ.

16. trungpanme470

Vậy hẹn chú ở quán cafe lề đg ngày mai, mày biết a là ai thôi, sống ở đời nên biết điều, 2 thằng đó làm gì chú, ts84 bạn chú ah, a chỉ ghét adua nên vậy thôi, mai 8h nhé thằng ku

17. Lãng Tử HN

Lãng Tử HN Thương gia

Từ đường 5 vào có hàng chục quán CF em biết chờ anh để xin lỗi ở chỗ nào.

Anh làm Trung tướng bộ đội bận thế thời gian đâu mà tiếp thằng chó đàn bà này chứ, anh cứ cho em xin số điện thoại của anh là được anh ạ, để em alo diện kiến anh còn tạ lỗi với anh chứ. Thôi thì anh cứ nháy vào số ĐT của em dưới chữ ký nếu anh sợ tốn tiền cũng được ạ. Em cảm ơn anh rất nhiều, em xin lỗi anh ạ.

18. trungpanme470

Quán con bé xinh xinh , quê hà tây đó, nhớ đến nhé chú, về đời chú còn non lắm, 9h nhé thằng ku

19. Lãng Tử HN

Lãng Tử HN Thương gia

Ô, Trung tướng bộ đội, dưới còn cả 1 đại đội, không lẽ không dùng điện thoại, hay anh nghèo đến mức không có tiền mua ĐT hả anh.
    Anh thông cảm nhà em hơi chật nên không đủ chỗ cho lính của anh đến làm chén nước đàm đạo, nên em xin phép được đến anh vậy.
    Anh cho em xin số ĐT để em còn xin lỗi trước khi đến, chứ không lại no đòn với đám lính của anh.

ĐT em dưới chữ ký bật 24/24 chờ cuộc ĐT của anh đấy ạ. Em xin lỗi anh. Em sợ lựu đạn và thuốc súng lắm ạ, mà anh cứ nổ kinh người em lại giật mình.

20. trungpanme470

Đkm mày , chờ tao đến hỏi thăm nhé, chờ đó

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé