Clb santolon

Thảo luận trong 'Chia Sẻ Đam Mê Chơi Chim' bắt đầu bởi Gia_Cat_Du., 23/4/11.

Trạng Thái Sẩn Phẩm:
Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công
  1. ndnhuy

ndnhuy Thành viên Mới

Ðề: Clb santolon

Cảm ơn những lời vàng ngọc của bro, thực ra mình biết vào nói hùng biện 1 cách thái quá thế này là sai, nhưng tự dưng bị lôi vào cuộc trong khi cả gia đình đang sống ở miền Trung nên mình o cách nào chịu nổi. Đã nhiều lần mình đã nói khéo không nên góp chung vùng miền để nói, nhưng cái cách không kiên nể của các thành viên làm mình bực o chịu được. Trách nhiệm thì tất nhiên là mình sẽ chịu thôi, không gì phải bàn cãi, nhưng thử hỏi nếu có ai đó vì buôn bán hay xích mích với 1 người nào đó ở cùng bạn sống, mà cứ nhảy vào nói người dân vùng bạn thế này thế nọ, thử hỏi có chịu được không? Đây o phải là lần đầu, mà lần thứ 4 rồi, quá tam 3 bận.

Nhưng mình biết cái này chỉ là 1 số ít người có cái nhìn thiển cận, nên những lời nói của mình chỉ dành cho những người đó. Còn đa số anh em khác, mình vẫn rất rất mến, đặc biệt là anh hoamirung, mavanz... Rất đàng hoàng và o bao giờ xỉa xói kiểu thế này. Lần nữa, mình gửi lời xin lỗi sâu sắc đến các anh em vùng HN, những người tốt o đáng phải nghe những lời comment cay đắng. Vô cùng sorry

2. ducminhtinh

ducminhtinh Thành viên Mới

Nếu tất cả dừng lại và điều chỉnh được như tiêu chí ban đầu của GCD thì thật sự rất hay, cách chơi này sẽ giúp ae nhìn nhận lại chú chim lộn hay ngoái cũng có cái hay riêng!
    @Bqt: xin quý vị cao cao tại thượng ghé mắt chỉnh sửa hộ cái, chứ để kiểu này thì để lão lôi kéo ae vào mấy room G của trình chat Paltakl chửi còn hay hơn, mong lắm thay một sự quan tâm đúng mức!

3. ndnhuy

ndnhuy Thành viên Mới

Thôi đủ rồi ông à, không lửa sao có khói, việc gì mà phải comment nói ra những điều làm khó chịu như thế với anh em chứ. Việc qua rồi thì cũng qua đi, tôi hi vọng ông đừng có comment kiểu ngạy cảm như vậy nữa. Anh em miền Trung đọc vào thấy buồn và bực lắm ông à.

4. ducminhtinh

ducminhtinh Thành viên Mới

thanks cho mọi bàn tay khi gõ những dòng chữ chịu khó suy nghĩ vì ng khác, dđ là cái chung, ae là những phần tử riêng lẻ, góp tay làm cho cái chung lớn mạnh đi nào các cụ! Lão vốn trẻ ng non dạ nên chỉ suy nghĩ đc có vậy thôi, thân!

5. Gia_Cat_Du.

Gia_Cat_Du. Thương gia

Đúng là ndnhuy thù giai tôi rồi thì phải. Tôi cứ dùng từ nhạy cảm ông lại nghĩ tôi xúc phạm miền trung là sao? Tôi thấy tình cảm của ông dành cho miền trung cũng tốt đấy chứ mà sao cứ chỉ nghĩ theo hướng tiêu cực thế? Cứ tự mang đưa cái bực vào mình rồi đổ cho tôi thế ? Còn nữa, tôi thấy ông cũng chỉ là 1 người mà lại đưa cảm xúc cá nhân vào cả một tập thể "Anh em miền trung". Như vậy chẳng hóa ra ông cũng vơ đũa cả nắm sao? Hát bài Tôi là tôi đi cho đỡ bực ông ạ!

6. ngoctuan

ngoctuan Đại Bàng Bố Ban quản trị

Nghề nghiệp:
    IT manager

xin phép tạm dừng lại nhé mình tạm thời đóng topic này lại sau đó xẽ có hướng giải quyết

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Trạng Thái Sẩn Phẩm:
    Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công