Chòe lửa bổi đuôi 22cm

Thảo luận trong 'Kiến thức chung về CCL' bắt đầu bởi ngoclongtran, 20/6/12.

1. ngoclongtran

ngoclongtran Thương gia

Cho mình hỏi chòe lửa bổi đuôi 22cm giá 1tr2 được không mọi người.giờ chơi thêm lưa xem sau tiêu chuẩn chim đẹp thì mình biết vì có ông chú ở thành phố vũng tàu chơi lửa và mi toàn giải nhất nên giời chỉ làm ban giám khảo chứ không cho thi nữa ổng tên Minh làm sơn mài nhà ở đường nguyễn an ninh.vì mình chỉ chơi than bổi nên không biết giá chòe lửa vì tuần vừa rồi đi về quê người yêu ở gia lai tiệm chim trên đó bán giá đó vì nhà ngay cửa rừng mấy ông bẩy chim ra không con nào đuôi dài nên đón xe lên thành phố bắt 1 con.vì sang tháng cưới vợ nên trong tháng này sẽ hợp đóng xe đi gia lai 1 chuyến nữa để định ngày cưới tính bắt thêm 1 con nữa nếu mấy ông đi bẩy không có lủa đuôi dài vì mình cũng có đặc mấy ông vài con lửa bổi già rừng.Nghỉ chơi chim từ trận dịch nên giờ chơi lại vì mấy thằng bạn rũ và giờ gầy dựng lại đàn chim

Quan tâm nhiều
    Bài viết mới
    Last edited by a moderator: 20/6/12
  2. vnn1234

vnn1234 Thành viên Mới

Ðề: Chòe lửa bổi đuôi 22cm

lên gia lai mà lửa bổi 22cm giá 1tr2 hả bác?so ra vậy cũng rẻ nhưng trước em mua có 500k thôi.

3. hieuvks

hieuvks Thành viên Mới

giá chim vậy là được rồi,nhưng nếu được ông đó biết lựa chim đẹp thì bác ngon rầu

4. jackyfan

jackyfan Thành viên Mới

Đọc 1 hơi,rồi đọc đi đọc lại vài lần mới hiểu ý bác muốn nói.

5. vnn1234

vnn1234 Thành viên Mới

lửa già rừng giờ cũng khó kiếm anh ạ.đánh bắt kiểu này thì kiếm đâu ra già rừng.trước em lên nhà bạn chơi cách đức cơ chừng 10km.làng đó gọi là làng Bi.mua đc 1 em lửa tướng tá đẹp đẽ đuôi 22 tôm.giá 500k.nhưng giờ e đó e chuyển khẩu nó đi rồi.

6. thuytuanh

thuytuanh Thành Viên

chòe lửa đuôi 22 phân mà giá đấy ko tật thì ngon,m mua con gần 3 năm , đứng cầu hót, cho sâu nhảy vào ăn 2 tr mua của người quen

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé