Chào mào gia lai

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi cmgialai, 29/12/12.

Trạng Thái Sẩn Phẩm:
Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công
  1. chim_den78

chim_den78 Thành Viên

Ðề: Chào mào gia lai

Bac CMGL dang nuoi may em chao mao vay? tet nam nay ma duoc bac lixi cho mot em thi that may man va hanh phuc nhat rui. chuc bac suc khoe de ma thu phuc duoc nhieu CMGL nha.

2. khjjemkhjjem

khjjemkhjjem Thành viên Mới

minh ko hiểu ý bác????????????????????????? pun ở đây là nghe a/e giới thiu nên thích dong chim GL mà lúc mua nghe chủ cũ noi GL nên mua,h thâm đình thì nghe bác cmgl noi la KOnTUm .....chứ mình ko có ý che bai zj chim KT ,con của mình chơi cũng rất ok .................

3. cmgialai

cmgialai Thành viên Mới

Chia buồn cùng bạn nhé, thời buổi này chim tặc lộng hành lắm. Thôi thì chờ qua thời vận nạn nuôi lại niềm đam mê sau.
    "Người mẫu" ổn, chưa nghe e nó thủ thỉ câu nào....
    Hiện tại tổng số là 8 chiến binh...........
    Bạn nên đọc kỹ xem các bạn viết gì? Ý nghĩa ra sao???... Rồi hãy gõ phím chứ. Chúc sức khoẻ !
    Ừh, dòng Kon tum cũng không khác Gia lai nhiều lắm, miễn sao sở hữu được e có tố chất là tuyệt vời rồi...

4. xấu.điên

xấu.điên Thành viên Mới

đại gia ở nhà lắm thế mà chân dài chưa thủ thỉ với các đại gia kia sao.chan dài này chảnh quá vậy anh

5. chim_den78

chim_den78 Thành Viên

bac nuoi 8em thi no hot vang ca nha nhi, the bac nuoi bang cam nha hay mua,cac em no hot dau voi nhau tji that tuyet.

6. cmgialai

cmgialai Thành viên Mới

Ừh, "Người mẫu xì teens" nhưng chân không dài... Vậy nên các Dai gia hình như không thèm dòm ngó... Vì vậy không biết e nó có "chảnh" quá hay không nữa...
    Đến trưa nay thì quân số mới được tăng thêm 1 chiến binh nữa nhưng cũng bị đặt nguyên tảng đá tổ chảng rồi hihi...Mình nuôi bằng cám tự làm bạn àh. thỉnh thoảng cũng cho các e nó "Nội chiến" cho vui cửa vui nhà.

Last edited by a moderator: 27/2/13
  7. khjjemkhjjem

khjjemkhjjem Thành viên Mới

hjhj wa đã, hôm wa đi bắt trứng kiến ,phat hiên 1 bầy khoang 4,5 chú zi đó ,sáng này cũng alo chiên hưu mang theo 2 em mồi lên ngồi từ sáng tới trưa mà chỉ nghe có 2 con mồi đấu buồn wa a/e kéo về làm chầu cafe pun xíu nhưng mà cũng vui.cam giác đi rừng bẫy chim thật là thú vị, càng thú vị hơn khi mà chinh phuc đc 1 chiến binh...........chúc bác cmgl thu phục ngày càng nhiều chiến binh hơn nữa......để còn chia sẽ cho a/e chơi nữa chứ hjhj.

8. chim_den78

chim_den78 Thành Viên

Cai thu di bay that jp. Bac CMGL ke chuyen di bay boi ma nh u ke chuyen kiem hiep kim Dung vay. HP qua ta. hahaha. bac nho gui cho em mot em do nha chuc bac manh khoe de con di trinh chien.
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    Bac lam kam cho may em cm voi cong thuc nhu the nao co the chia se cho eae duoc ko?

9. cmgialai

cmgialai Thành viên Mới

......................................................

Last edited by a moderator: 27/2/13
  10. khuoubacmas

khuoubacmas Thành viên Mới

bác chủ có e cm gia lai nào chia sẻ cho m 1 e,m đang mun chơi thử dòng này,trc kia m sinh ra ở gl,nam 6tuoi thì theo bố mẹ ra bắc là quê mẹ m,chưa có dịp nuôi thử dòng chim này,thấy bạn lâp topic này lại gợi nhớ đến nơi m sinh ra có dòng chim khá hay,nếu đc khi nào đi bẫy thì xin phép cho m dặt gạch 1 e bổi gl già rừng,rất hoan ngênh những chia sẻ của chủ top về những kinh nghiệm và dòng chim gia lai

11. chim_den78

chim_den78 Thành Viên

bac CMGL dep trai nhj?hihihi. bac chia se cach lam cam di.de khi nao bac gui cho em mot em ra em con cho no an dung loai cam do chu.

12. xấu.điên

xấu.điên Thành viên Mới

đại ka vừa nhập hộ khẩu em võ sĩ rồi thì tình hình này là phải cho em chân dài du lịch ra bắc thôi.mấy "tiểu gia " nhà em đang ngóng đang trông đây :)))

13. cmgialai

cmgialai Thành viên Mới

Rất vui vì bạn vẫn còn nhớ về nơi bạn cất tiếng khóc chào đời!... Hy vọng rằng một ngày nào đó bạn có dịp trở vào thăm Gia lai. Ý nguyện của bạn mình hứa sẽ cố gắng đáp ứng, tuy nhiên những năm gần đây đi bẫy khó hơn trước, số lượng chim hay bẫy được rất ít, nên có thể sẽ hơi lâu lâu đấy... Mong rằng bạn sẽ giữ liên lạc thường xuyên vơi Top. Chúc bạn cùng toàn thể gia đình Vui - Khoẻ - Bình an - Hạnh phúc !
    Mình mà đẹp trai cái nỗi gì !?... Đi bẫy mà mình thò mặt ra là chim rừng nó nhìn thấy là sợ khiếp vía tung mất tích luôn ấy chứ heheheeee.....
    Việc chia sẻ cách làm cám thì mình sẽ viết ngay sau đây, hy vọng các bạn cũng có nhiều đóng góp những kinh nghiệm sâu sắc với dđ...
    Chúc sức khoẻ - Thành đạt !
    Hehehe... "Võ sĩ" đã về chủ mới rồi, còn "người mẫu" thì bạn cứ đợi đấy, mình còn chờ e nó ra giọng đã, vả lại mùa này gửi chim đi bắc mình ngán lắm, không ổn tí nào. Nghề chơi phải lắm công phu mà... Gắng đợi nhé.
    Chúc sức khoẻ và nhanh có công việc ổn định để phát triển kinh tế vùng cao !

14. xấu.điên

xấu.điên Thành viên Mới

em cảm ơn bác.công việc thì dạo này bù đầu đại ka ah.hehe.ngoài bắc bh cũng ấm rồi nên cũng không lo lắm.mà chân dài vẫn chưa mở mỏ hả đại ka.chảnh ghê vậy nhỉ

15. chim_den78

chim_den78 Thành Viên

Anh ban XD da co nguoi yeu chua ma con doi vhan dai? cham chim vua thui ko vham nguoi yeu la ngyy day hihihi, dua ty thui. ban dsng cham may e cm vay?

16. khuoubacmas

khuoubacmas Thành viên Mới

ok bác chủ,lúc nào đc thì cho m bt,cũng k nóng vội đâu,quan trọng jao lưu thui,k dc thì vẫn vui mà

17. vitconcodon1308

vitconcodon1308 Thành viên Mới

ckáu cũng ở Gia Lai mới tập ckơi ckim.Mong được các bác chỉ giáo ạh.

18. cmgialai

cmgialai Thành viên Mới

kakakakakaaaaaaaaaaaaaaaaa......... Tớ suốt ngày chym cò mà vợ có ghen ghét gì đâu, miễn sao khi bx cần thì chym mình vẫn căng đúng lúc là ok thôi mà heheheheeeeeee
    Ừh, rất mong bạn luôn nuôi dưỡng chung niềm đam mê nhé.
    Nếu gặp vấn đề nào đó khó khăn trong việc chăm sóc, huấn luyện cm thì bạn cứ mạnh dạn nêu lên, ace nào biết sẽ hỗ trợ bạn nhiệt tình mà.Chúc bạn học giỏi - chăm ngoan !
    "Người mẫu mini" vẫn chưa mở miệng, tuy nhiên đến nay xách lồng ra vào tắm - phơi... không tung nhiều nữa, nhan sắc vẫn lộng lẫy như ngày nào... Chỉ có mất 1 cộng lông cánh hôm bị sập bẫy, chắc 1-2 tháng nữa mới đâm chồi nẩy lộc. Mà sao mình ngắm e nó thấy hắn Mini đến nỗi không thể Mini hơn được nữa, bé tý tẹo như viên kẹo...

19. xấu.điên

xấu.điên Thành viên Mới

heheeeeeeeee nguời mẫu thì dáng phải đẹp chứ đại ka.mong nó sớm về với em quá.ở với đại ka đứng lồng mới ra với mấy tiểu gia nhà em thì tình cảm ít lắm.được chăm sóc em nó mấy ngày đầu mới thích.hehe

20. sonbt

sonbt Thành viên Mới

Chụp hình mà chả chụp chú bổi già rừng. Hi hi

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Trạng Thái Sẩn Phẩm:
    Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công