Cảm ơn ChimcanhVn.com! Rất bổ ích

Thảo luận trong 'Chia Sẻ Đam Mê Chơi Chim' bắt đầu bởi Rungtaybac, 23/12/10.

1. Rungtaybac

Rungtaybac Thành viên Mới

Thời gian qua, chính xác là gần 2 tháng qua, e đã luôn tranh thủ có thời gian là truy cập vào diễn đàn, đọc ngấu nghiến gâng như hết các chủ đề, các topic (rồi nghiền ngẫm dần), e thấy thực sự mình đã học hỏi được rất rất nhiều kiến thức bổ ích.

Thật sự hâm mộ các bác quá, kiến thức bao la, lòng yêu chim vô bờ. Qua diễn đàn e gửi lời cảm ơn tới các bác ngoctuan, ktsBim, dungseven, Diabay, EchCom, SoNchieNdeN, ducvo1983, tungden, bsMai, Chào Mào Huế....và các bác khác nữa.

Trước khi e biết đến diễn đàn, e vừa nuôi chim vừa mò mẫm, đoán bừa, rồi...chôn chim. Có lần, mua 1 chú choèlửa của người Mông có 100k (sau này nhờ các bác dạy mới biết e đó cực đẹp: đầu xà, cổ thắt, mắt lõm, đuôi dài 24....) nhưng không biết cách thuần cám, nên sau 2 ngày em nó thăng.

Chẹp chẹp...giờ mà túm được em nào thế nữa thì...
    Hiện em đang nuôi 1 than, 1 lửa, 1bạc má, 3 mi, 4 sáo.
    Trước có nuôi Yểng, ngũ sắc, quế lâm, yến phụng, két mẫu đơn, chòe đất. Nhưng Yểng thì thằng trộm nhận nuôi giúp mà không hỏi em trước.
    Yến phụng, quế lâm thì bay đi mà cũng không tạm biệt 1 câu, ngũ sắc, chòe đất thì "về giời", két mẫu đơn thì em tự...thả vì không chịu được 2 đứa nó hò hét, nghiến răng cả ngày...

Sáng nay rảnh nên có đôi lời tâm sự cùng các bác. Một lần nữa, Rungtaybac em xin cảm ơn toàn thể các bác-những cao thủ chơi chim đã giúp e hiểu thêm rất nhiều điều về chim, những người đã làm e yêu chim nay lại càng thấy yêu hơn rất rất nhiều./:):):)

2. tungden

tungden Thành viên Mới

Ðề: Cảm ơn ChimcanhVn.com! Rất bổ ích

bác này mới có 1 bài mà đã cảm ơn thế này anh em khó nghĩ,hoặc ai đó lại nghĩ anh em nào trong BQT lập ních làm bài quảng cáo..nhưng cũng cảm ơn những lời tốt đẹp của bác đã dành cho anh em và diễn đàn.chúc bác có nhiều sức khỏe học được nhiều kinh nghiệm từ diễn đàn và có nhiều bài viết có ý nghĩa chia sẻ kinh nghiệm,bài học,những suy nghĩ của bác về chim cò:bz

3. Rungtaybac

Rungtaybac Thành viên Mới

Ấy chết. Bác quá lời. Có gì ma khó nghĩ.Các bác còn xứng đáng với nhiều nhiều lời khen tặng hơn em nói mà. Còn mong các bác chỉ giáo thường xuyên, liên tục.

4. Ut_pro

Ut_pro Thành viên Mới

trời bác này mới có 2 bài viết mà đã cám ơn mọi người rồi
    khâm phục khâm phục

5. ngoctuan

ngoctuan Đại Bàng Bố Ban quản trị

Nghề nghiệp:
    IT manager

- Thay mặt BQT cảm ơn bạn vì đã có những ý nghĩ tốt vế BQT chúng tôi còn phải hoàn thiện nhiều để đáp ứng nhu cầu của thành viên, nếu có thiếu sót mong các bạn bỏ qua cho

6. Diabay

Diabay UFO bay lượn cùng chim

Tất nhiên là mình và anh em BQT rất cảm ơn bạn về những lời động viên khen tặng cho BQT.

Điều đó là sự chia sẻ động viên rất lớn cho những người "ăn cơm nhà, vác tù và hàng Tổng" :D, để anh em BQT cố gắng làm việc tốt hơn. Cố gắng tạo ra được nhiều đề tài bổ ích và thiết thực hơn, để làm cho diễn đàn thêm sinh động và có giá trị hơn.

Điều mà mình rất trân trọng bạn ở đây là: bạn đã biết...... đọc nhiều, vì vậy bạn đã tìm ra nhiều điều bổ ích cho mình.
    Bạn đã biết trân trọng những giá trị tinh thần và tình cảm mà các bạn khác trên diễn đàn này đã cống hiến và chia sẻ cho mọi người.
    Tuy chỉ đơn giản như vậy nhưng không phải ai cũng có được phương pháp hay như thế: biết nhìn biết nghe và suy xét nhiều hơn phát ngôn sáo rỗng, sĩ diện. :D

BQT không phải là người viết ra được tất cả những điều bổ ích mà bạn thích thú.
    Mà là do các thành viên tâm huyết của diễn đàn này đã tạo nên, để rồi các thành viên khác như bạn nhận được sự chia sẻ bổ ích này.

Hy vọng những ý kiến của bạn sẽ được tất cả các thành viên của diễn đàn này quan tâm góp sức, đóng góp nhiều bài bổ ích, hạn chế những bài nhạt loãng, để cùng xây dựng cho diễn đàn phát triển mạnh mẽ và vững chắc hơn, có chất lượng cao hơn.

Cảm ơn bạn nhiều. Chúc bạn luôn vui cùng niềm đam mê chim trên diễn đàn này.

Thân

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé