các cao thủ chơi mi chọi xem hộ

Thảo luận trong 'Họa Mi Chọi' bắt đầu bởi trancuban, 25/11/12.

1. trancuban

trancuban Thành viên Mới

Ðề: các cao thủ chơi mi chọi xem hộ

bác mavanz à cho bác nói trong vòng 15 năm trỏ lại đây dòng gà nào? tôi trả lời hộ bác luôn là kô có,toàn chống nọ mái kia, mái nọ chống kia, chống 3,4 năm hết đát, lại thay chống, mái cũng vậy dần dần mất hết chỉ còn hơi hướng ngay xưa,còn như bác nghĩ chỉ giữ khư 1 giòng để chơi là kô có, cho lai hết sang các giòng khác.kô là lộn nung tung đấy,ra con lẩm cẩm lắm, bác hình dung ra trưa?

2. mi79

mi79 Thành Viên

Hình như xe chạy quên cả bến rồi ..mải quá mà..thôi trèo lên tum nghe nghóng xem sao vậy ...căng quá là e báo 113 nghe mấy a

3. trancuban

trancuban Thành viên Mới

bác mi79 này trẳng hiểu gì về gà, ae đang nói về gà, cung như chim, khi chuyên nghiệp, thi đừng có nghe người ta nói là mi lạng sơn, mi nghệ an, mi lào cai, gà cung vậy đừng có nghe họ nói con gà này là dòng nọ, dòng kia ăn thế nọ thế kia, các câu lạc bộ bóng đá mua bán cầu thủ cũng vậy mà phải mắt mình nhìn, ae họ nhìn công nhận la hay thì mới chơi , mới tuyển, chuyên nghiệp ở đấy bác mavanz à. ( chơi gì cũng vậy bao giờ cũng có đối lập ). bác đừng ngi nung tung nhé, bác mà hỏi 100 thằng chơi thì toàn là như vậy mới tồn tại, kô chi làm mồi cho cá sấu thôi. stop nhé bác

Last edited by a moderator: 3/1/13
  4. mavanz

mavanz Thành viên Mới

Đã là dân đúc gà ... Xin bác đừng dạy khỉ leo cây.. Bác nhìn con trống đểu trên biết chính tông gốc gì không ? .. Chơi gà mà đúc giống như bác nói thì chơi gà công nghiệp cho xong.. Bác cứ chăm con ăn ở hồ 6 khỏe đi .. Báo chặng bao nhiêu kg.. rồi mời bác vác ra hà đông, sếp em tiếp...

5. trancuban

trancuban Thành viên Mới

trạng cực đẹp 3 cân , tơ ,thành vai trung bình, chưa vỡ đầu cựa. ông ở bên gia lâm à, ông mang vào lệ mật luôn đi , bọn tôi sang đó. chủ nhật này ghép trạng luôn cũng được anh em giao lưu.

Last edited by a moderator: 3/1/13

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé