Hà Nội Bán mi 2,5 năm lồng bóng bộ đẹp , chòe than nam bắc già rừng

Thảo luận trong 'Mua - Bán Chim Họa Mi' bắt đầu bởi ngoc trai den, 26/9/15.

1. ngoc trai den

ngoc trai den Thành Viên

Bán mi 2,5 năm lồng bóng bộ đẹp , chòe than nam bắc già rừng

1_ mi gốc lào cai 2,5 năm lồng bộ trung , mắt méo màu lục đậu móng mèo , chim bộ trung , ngũ trương cao cầu , móng mèo chim ko tật lỗi dù nhỏ nhất , chim cầm lồng nhảy lấy lệ , chim đang thay lông và ăn cám chợ đến là được nghe hót , chim chơi ở nhà là chính nết chơi bệt , giọng dài và trong đảo giọng tốt , hót nhấm nhẳng hầu như cả ngày , xong lông hót chắc đau đầu giàn giáo chỉ đi cuối tuần vui vẻ nên e ko tính , giá 1tr8 fix nhẹ có clip trên tường các bác thẩm quay chiều tối ( ảnh ở lồng tre cửa kiếm )

2_ chim gốc lạng sơn gần 3 mùa bộ trung trường chim hót cao cầu , mắt méo móng mèo mắt đậu xanh , mỏ vàng chân vàng , đang thay lông ăn cám chợ hót giọng to đanh giọng trong và luyến láy như nước chảy nghe phê luôn , chim hót bài bản và giọng rất tốt thi thoảng đi giàn , biên đi cứng rùi nết chơi bệt bác nào về chịu khó cho đi là chơi tốt lắm ạ , chim tố chất bán 2tr có clip trên tường quay lúc sáng ( ảnh lồng côn minh )

3_ choè than nam bộ trung 2 năm lồng chim già nên cầm lồng nhảy nhẹ , đang thay lông te tua và ăn cám chợ nên hót sổng thi thoảng , chuyện nhiều ,chim ko tật lỗi dù nhỏ nhất , đầu chẻ ngôi lỗ mũi thông mỏ mỏng 3 lá , xong lông hót tốt lắm ạ giá 800k fix nhe

4_ choè bắc già rừng bẫy đấu , lúc đấu chơi tốt nên e giữ lại gột chim 3 năm lồng nhưng vẫn nhảy nhẹ , chân năm nay lột hồng ko biết sang năm lột mỏ nữa thì ko phải nghĩ , chim đang thay lông te tua và ăn cám gà nên chuyên nhiều , chim già nên tĩnh mới sổng tốt , giọng to đanh và gắt khi e nó hót thì các e kia ko ra gì giá 800k cho bác nào về chăm tiếp
    .
    E ở thanh xuân _ hà nội , chim bảo hành tật lỗi 5 ngày ko ung gửi chim hoàn tiền

ĐT 0941 826 838

P/S : bác nào đi qua cho e xin 1 chấm cho đỡ trôi bài . Em xin chân thành cảm ơn

cá bác vào đây xem hộ e video
    https://www.facebook.com/giang.nguyentruong.54738943

2. micui

micui Thành Viên Kỳ Cựu

Nghề nghiệp:
    mê linh hanôi
    Mở bát úp cho chim nhanh bay

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé