Bạn dungchimyen vào đây đánh giá hộ mình cái

Thảo luận trong 'Thông Lồng - Anh Em Nên Đọc' bắt đầu bởi VNPT, 14/10/12.

Trạng Thái Sẩn Phẩm:
Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công
  1. VNPT

VNPT Thành viên Mới

Mình chờ đánh giá của bạn:)] trước khi :!!
    Xin phép Mod cho phép em cảnh báo trước khi đến quyết định khỏi mất công BQT và anh em khác

Last edited by a moderator: 14/10/12
  2. anhtuyenclub

anhtuyenclub Thành Viên

Ðề: Bạn dungchimyen vào đây đánh giá hộ mình cái

chắc chủ chim bào hành ko tật lỗi chứ gì bác chủ. theo quan điểm của e con này ngoái nặng.

3. thanhkeu128

thanhkeu128 Thành Viên Tích Cực

Nghề nghiệp:
    Sinh viên ĐH GTVT

sao k thấy j bác nhỉ. bác chủ thớt hỏi thế thì chỉ bác dungchimyen tra loi thôi.

4. tuantuan2222

tuantuan2222 Thành viên Mới

haha, buồn cười chết mất thôi =)) a Dũng ơi vào xem này, đâu rồi :))

5. dungchimyen

dungchimyen Thành viên Mới

a đây chú VNPT có gì hỏi đi nào a thấy chú mày pm vào top của a rồi mà lại chạy cả sang đây ah? theo a thì cái thời gian này chú chạy đến gặp a hoặc cứ ném cái địa chỉ đây a chạy qua chú cho đỡ mất thời gian nhỉ? mà chú nên dùng nick thật của mình đi đừng dùng nick ảo làm gì, cứ như a đây này chém ai là chém bằng nick mình luôn sao phải nick ảo làm gì. nếu a biết chú mày là ai thì chắc là ko cần a phải nói đâu nhỉ?

6. mrlinh209

mrlinh209 Thành Viên

close.....................................................

7. yeukhuyen_hn

yeukhuyen_hn Thành viên Mới

Trời ơi hóa ra VNPT chính là Taidq, là Langtu, là Thaitu, là Khoen mo, là Bac Ba Phi v.v ... và v.v... và là ai nữa chỉ có bạn và các Mod mới hiểu ?
    Tôi là người không muốn đấu khẩu với bất kể ai, nhưng bạn làm tôi bức xúc quá nên phải nói. Tôi sẽ chỉ viết 1 bài này cho mọi người hiểu thôi, chứ sẽ không đôi co đàn bà với bạn đâu.
    Tôi thấy bạn thấp hèn quá, đàn bà quá ...
    Tôi đã tham gia diễn đàn chimcanhvn này rất lâu rồi, nhưng nay phải sorry Mod và mọi người để làm cái Nick mới nơi công cộng.
    Tôi thấy bạn đàn bà quá, nhiều kẻ thù quá. Bạn ơi người ta nói thêm bạn là bớt thù, còn bạn ? Ngày càng nhiều thù vậy là sao ?
    Lập Nick vô tội vạ để đăng đàn bán chim và để chọc ngoáy Topic của người khác (vậy mà Mod và admin vẫn để yên ? Cái này phải xem xét lại các Mod ạ). Nếu ko có gì khuất tất thì sao phải làm vậy ?
    Nói thì 1 tấc đến trời, nhưng thực tế nó hoàn toàn khác. Cứ 10 bài bạn viết thì tới 7-8 bài sửa lại, sao phải vậy nếu là con người đàng hoàng ?
    Chim bạn nói 10 thì may ra được 3-4 theo thực tế (May ra nhé, còn ko thì ?).Chim đăng bán cứ sau 1-2 ngày thậm trí là sau vài tiếng đồng hồ là Chim đã bay hoặc nếu các bạn đến thẩm chim mà chim không đúng như bạn nói thì thả chim hay là tặng chim ? Nếu đúng như vậy thì bạn chẳng bán đc con chim nào, mà toàn chim thả hoặc tặng thôi bởi có con nào đúng như bạn nói đâu ? Xin hỏi bạn, bạn đã tặng và thả bao nhiêu con rồi ? Tôi nghĩ đó là con số 0 tròn trĩnh.
    Đặc biệt có Topic nào bị gạch đá là y như rằng ngay sau đó lại Chim đã bay, sau đó 1 thời gian lại cái Nick khác bán vẫn con Chim đó nhưng khi đó chim bạn đã lột xác hoàn toàn thành con khác ?
    Bạn còn tốt bụng đăng bán hộ chug8x nữa chứ (Thực chất là nịnh đầm để đỡ bị ném đá thôi), chim người ta rao bán 600K thì bạn rao bán hộ là 1.800K ? Ối trời sau đó thì chim đã bay, trong khi đó bạn chug8x tới nay vẫn chưa bán đc và phải đóng topic không bán nữa (Hai con chim mua của bạn có BH đó).
    Tôi biết bạn rất sợ bị ném đá ( Mà ai buôn bán cũng vậy thôi), nhưng bạn lại có giọng văn rất ư là ngang ngạnh và đầy khiêu khích.
    Tôi đã 1 lần cũng lâu rồi gặp bạn và giao lưu, may mà không có giao dịch. Cũng từ đó cạch bạn đến già, bạn ở trong cái CH sách đối diện bãi xe trong ĐH Hà Nội đường Nguyễn Trãi đúng không ? Trước khi đến Alo cho bạn, bạn nói chim em có vài chục con tha hồ lựa chọn, đó là chưa kể tới hàng chục con trong Avi nữa. Nhưng hỡi ôi khi tôi tới chỉ có 1 em trông thật thảm hại mà bạn rao là chim thi đấu, chim chơi giàn ... đúng là 1 tấc tới trời.
    Bạn ơi ở đời có câu : Dĩ hòa vi quý, vậy bạn cần phải học hỏi nhiều chứ đừng cao ngạo và tự phụ như thế. Tôi biết bạn là người có học (Tôi cũng vậy thôi), nhưng người ta càng có học thì càng phải khiêm tốn bạn ạ.
    P/S : Tôi sẽ gửi bài này tới 2 topic của bạn để bạn biết và mọi người đều biết.
    Mong các bạn đọc bài này thông cảm vì sẽ không có bài viết thứ 2 của yeukhuyen_hn nữa. Chúc chimcanhvn ngày càng phát triển lành mạnh !

8. Khoen Mơ

Khoen Mơ Guest

Đề nghị phát biểu có căn cứ. Ai cũng có miệng nhưng không phải muốn nói gì thì nói đâu nhé. Đưa ra sự liên quan giữa VNPT với tôi đi. Tôi phục bạn ngay, còn nếu không thì đừng có làm trò gắp lửa bỏ tay người này nữa.

Tôi có lột xác hay không ĐT tôi vẫn giữ nguyên, địa chỉ tôi không bao giờ thay đổi. Việc tôi bán hộ cho anh em trên diễn đàn đều trỏ về số ĐT của anh em đó, tôi không tư lợi thêm nhé.

Số lượng bán được thật hay = 0 cũng chẳng liên quan gì đến ai. Còn gạch đá thì top buôn bán nào cũng có, thoải mái và khuyến khích bạn nhé, cái tôi cần là top tôi dần đầu, vì không có ai đên xem chim không ưng mà lại móc ví cả.

Tất cả các top bán hàng tôi đều cam kết : Thẩm chim sai thông tin như mô tả tôi tặng luôn cả chim lẫn lồng, thậm chí nếu thẩm không líu (áp dụng với các em líu máy) tặng luôn cả chim và lồng. Chim đã mua về mất lửa, tôi sẵn sàng hỗ trợ để lấy lại lửa nhiệt tình. Ở cái diễn đàn này ai dám bảo hành như tôi, phát biểu xem nào. Hay kẻ xấu thấy tôi dám BH như thế nên ghen ghét chém gió.

Chung8x là ai, gọi thẳng số nó nhé, tôi rao hộ nên không liên quan.

Last edited by a moderator: 15/10/12
  9. Chim Manh Manh

Chim Manh Manh Thành viên Mới

He He có khi nào bác Dungchimyen nợ cước mạng VNPT nên họ vào chimcanh tim k nhỉ? :D :D :D
    E vào sau top đã sửa chẳng hiu mô tê j sấc.

Last edited by a moderator: 15/10/12
  10. Khoen Mơ

Khoen Mơ Guest

Tôi xin đi sâu vào khía cạnh kỹ thuật để các bạn hiểu phần nào:

Top VNPT edit bài lần cuối vào lúc : thay đổi nội dung bởi: VNPT, 14-10-2012 lúc 09:43 PM
    Bài của bạn yeukhuyen_hn viết lúc 15-10-2012, 10:39AM

Câu hỏi được đặt ra tại sao bạn yeukhuyen_hn lại biết được nội dung VNPT muốn chém gì bác Dungchimyen mà lại lôi cả người không liên quan vào đây để hạ bệ luôn thể ?

Câu trả lời dự kiến : phải chăng bạn cũng là người trong cuộc nên bạn mới viết như vậy !

11. tuti_84

tuti_84 Công Chọi

Diễn đàn dạo này vui nhộn quá nhỉ =))! Toppic toàn thấy chém dầm dầm =))! Thân!

12. dungchimyen

dungchimyen Thành viên Mới

câu này của Tài là có ý gì đấy hả Tài? a mày đây chỉ dùng nick thật chứ sao phải dùng nick ảo làm gì. thích thì a chém tơi bời chứ sao phải dấu mặt. chú mày cảm thấy thích thì a còn đứng hẳn trc mặt chú mày luôn chứ đâu phải dùng nick

13. mrlinh209

mrlinh209 Thành Viên

hay.......................:)) lên nào

14. thanhkeu128

thanhkeu128 Thành Viên Tích Cực

Nghề nghiệp:
    Sinh viên ĐH GTVT

Chém tiếp thôi. e ngồi tiếp đạn cho các bác lên đầu. ;))

15. trungchimyen

trungchimyen Thành viên Mới

em cũng thế.ngồi tiếp đạn cho các bác chém

16. vuongnn

vuongnn Đang Nghỉ Mát

không biết gì lót dép ngồi hóng vậy

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Trạng Thái Sẩn Phẩm:
    Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công