Trang 66 của 80 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 56 64 65 66 67 68 76 ... CuốiCuối
Kết quả 651 đến 660 của 800

Chủ đề: Chim họa mi của tansuphi

Super Moderator tansuphi's Avatar
    Thanks
    972
    Thanked 815 in 298 Posts

Mặc định Ðề: Chim họa mi của tansuphi

Trích dẫn Gửi bởi huytruc Xem bài viết
    E là Huy ở Buôn Ma Thuột đây a Tân ơi. Con mỏ vàng hót đấu về BMT được nửa tháng rồi e đem đi cội chơi cũng khá hay. E đang thanh lý mấy con chim mộc dỡ ở nhà và nhờ a tuyển giúp 1 e chiến đánh tốt. A định cho con nào đánh giải tháng 08 này vậy?
    Đây là 1 trong 2 con anh sẽ cho đánh vào giải này. Con này anh mới bắt về được 3 ngày, hôm đánh thử trên bản hơi sâu, mỏ nó vẫn còn dính đầy máu. Chả biết thứ 7 này ra xới có làm nên trò trống gì không?

Mặt mũi em nó đây:

Tansuphi (Tân - Su Phì) - ĐT 0984.168.161
    Đ/C: SN 05 - Tổ 2 - TTrấn Hoàng Su Phì - Hà Giang
    Cửa hàng của TanSuPhi: http://chimhoami.vn/

2. Bài viết mới nhất cùng Box:

Bài viết mới nhất trong diễn đàn:

Thành Viên Chim Mép Vàng
    Thanks
    206
    Thanked 42 in 15 Posts

Chim đẹp chim đẹp a Tân ạ...Hi vọng lần này nó sẽ có thành tích cao...đầu và mặt chim đẹp, mỏ to dầy và khoẻ...e đoán con này sẽ dùng đòn khóa nhiều...không biết có đúng ko a?

Thanks
    972
    Thanked 815 in 298 Posts

Trích dẫn Gửi bởi hoamiaka Xem bài viết
    Chim đẹp chim đẹp a Tân ạ...Hi vọng lần này nó sẽ có thành tích cao...đầu và mặt chim đẹp, mỏ to dầy và khoẻ...e đoán con này sẽ dùng đòn khóa nhiều...không biết có đúng ko a?
    Anh cũng chưa biết. Vì anh mới chỉ cho đánh bằng lồng thổ chứ chưa sát hạch qua cửa công. tuy nhiên nhìn cặp mỏ và bộ bàn khóa của nó thì rất đẹp.

Thành Viên Chim Chuyền
    Thanks
    52
    Thanked 42 in 30 Posts

Chào anh Tân em mới ra nhập diễn đàn chimcanhvn thấy mọi người chơi chim HM vui vẻ quá và hay nữa,thấy anh có nhiều chim hót và chọi hay em cũng thấy mê rồi. Cho em hỏi một chut nhé em không có thời gian chơi HM chọi được em muốn chơi 1 chú HM hót thôi nhưng nó thuần một chút anh ạ anh có chú nào hót hay mà hót nhiều thì nhượng lại cho em 1 chú với anh nhé.Tại vì em mới chơi,mà cũng mê đàn chim HM của anh có thời gian rảnh lại vào trang này nghe HM của anh hót.Em ở Hà Nội có dịp lên anh choi anh em mình giao lưu nhe anh
    Lần sửa cuối bởi tansuphi, ngày 10-08-2011 lúc 11:40 AM. Lý do: sửa lỗi

Thành Viên
    Thanks
    0

Tấm hình thứ tư nhìn mặt nó dữ quá. Chim a Tân lựa có khác, con nào mắt cũng méo, giàn cao như người mẫu nhìn thèm . Không biết hôm bữa a sát hạch sao chứ theo e mấy con mắt xanh thường lì đòn lắm. Mà hình như đầu nó là đầu xà phải không a Tân. A nhớ quay lại clip để a e so sánh có đúng với dự đoán của mình ko nhé.

Thành Viên Chim Chuyền
    Thanks
    6
    Thanked 10 in 9 Posts

Trích dẫn Gửi bởi tansuphi Xem bài viết
    Có vài anh em nói: muốn xem lại clip đôi mi mơ của tôi mà không tìm thấy. Vậy tôi xin pots lại sang đây để các bạn dễ theo dõi.

Ông Tân này khiếp thật
    Phải gọi là vua Mi mất thôi
    Sản phẩm của Tân làm AE mất cả ngủ vì thèm

Thành Viên
    Thanks
    0
    Thanked 0 in 0 Posts

con này mỏ của nó bén lắm...nó được mùa nhà nào chưa anh tân.
    còn một con nữa anh tân up lên cho anh em xem cho đỡ nghiện.....hahahah
    Lần sửa cuối bởi tansuphi, ngày 10-08-2011 lúc 03:18 PM. Lý do: gộp 2 bài thành 1

Thanks
    972
    Thanked 815 in 298 Posts

Trích dẫn Gửi bởi than lua Xem bài viết
    con này mỏ của nó bén lắm...nó được mùa nhà nào chưa anh tân.
    còn một con nữa anh tân up lên cho anh em xem cho đỡ nghiện.....hahahah
    Chắc để đến hôm đánh rồi quay luôn thôi dũng ạ. Còn có 3 ngày nữa, nếu cho hót nhiều nó loãng hết chim. Cố đợi vậy nhé, hehe...

Thanks
    972
    Thanked 815 in 298 Posts

Đây là em mộc chiến mắt bé của tôi 3 ngày sau khi đoạt giải nhất., mời anh em cùng xem chơi.
    Trong lúc chờ đợi giải. up tạm mấy cái ảnh của con mộc già mắt bé, mời anh em xem chơi.

Administrator Hoamirung's Avatar
    Đang ở
    Hanoi
    Thanks
    1,801
    Thanked 2,763 in 922 Posts

Có vài anh em nói: muốn xem lại clip đôi mi mơ của tôi mà không tìm thấy. Vậy tôi xin pots lại sang đây để các bạn dễ theo dõi.

Cụ Tân dạo này toàn chơi hàng kịch độc thế này thì anh em theo sao nổi đây??? Đã định rửa tay gác kiếm mà cụ lại cứ thế này làm nhà em khó nghĩ quá
    Mạng là ảo nhưng con người là thật - Hãy sống sao để khi gặp nhau ngoài đời không phải hổ thẹn.

Trang 66 của 80 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 56 64 65 66 67 68 76 ... CuốiCuối

Bình Luận Từ Facebook

Tag của Chủ đề này

chim họa mi, chim họa mi mái, chim hoa mi, chim hoa mi bet cau, chim hoa mi bi do mat, chim hoa mi bi trau mo, chim hoa mi boi, chim hoa mi chien, chim hoa mi chien hot, chim hoa mi cua tansuphi, chim hoa mi dau, chim hoa mi dep, chim hoa mi dep nhat, chim hoa mi doat giai, chim hoa mi hot, chim hoa mi lang son, chim hoa mi mai, chim hoa mi mat lua, chim hoa mi moi, chim hoa mi nghe an, chim hoa mi ninh binh, chim hoa mi quy tuong, chim hoa my, chim hoa my choi vn.com, chim hoa my cua tansuphi, chim hoạ mi mái, chim hoạ mi, chim hoạ mi phá vĩ, chim hoạ mi đất, chim họa mi, chim khuou, chim khuou bac ma, chim khuou choi, chim khuou mai, chim mi, chim mi hay, chim-hoa-mi- lửa, chimcanhvn, chimhoa mi, chimhoami, chimhoami.com, chjmkhuou choj, clip bay chim hoa mi, clip chim họa mi mai, file hoa mi cua tansuphi, google, họa mi, họa mi của tansuphi, họa mi đầu xà, họa mi- đầu xà, họa my cua tan su phi, hinh anh chim hoa mi, hinh anh chim hoa mi dep, hinh anh hoa mi chien, hinh anh hoa mi choi, hoa mi, hoa mi an cam j cang lua, hoa mi chien, hoa mi chien moi nhat, hoa mi cua tan su phi, hoa mi cua tansuphi, hoa mi da, hoa mi dau xa, hoa mi gáy lợn, hoa mi hay nhat viet nam, hoa mi mat do, hoa mi mat xanh, hoa mi moc chien, hoa mi ngu truong, hoa mi tan su phi, hoa mi tansuphi, hoa mu cua tan su phi, hoa my của tan su phi, hoa my của tansuphi, hoa my cua tan su phi, hoami moc, khuou, long chim hoa mi, mat chim khuou, mat hoa mi cang lua, mo chim hoa mi, oi chim hoa mi, tam cho chim hoa my, tan su phi, tansuphi, tuong chim hoa mi, uoyuoyu, xem anh chim hoa mi dep

Xem Nhóm Tag