Trang 1 của 20 1 2 3 11 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 200

Chủ đề: Hội chim Chào Mào Huế!

Thành Viên Chim Mộc Chào Mào Huế's Avatar
    Thanks
    0
    Thanked 10 in 9 Posts

Smile Hội chim Chào Mào Huế!

Xin chào BQT, các thành viên lâu năm, và các bạn thành viên mới gia nhập diễn đàn!

Thay mặt những người yêu chào mào Huế mình tạo 1 topic để anh em ở Huế và các bạn bốn phương yêu chào mào Huế vào góp vui nhé!
    ......Và mở đầu mình xin trích ngang lý lịch
    + Mình tên là Lò Văn Toành em của Lò Văn Lô cháu của Lô Văn Tàu.... năm nay 21t, sở thích yêu thiên nhiên scv tất cả các loài chim và đặc biệt là chim chào mào
    ...........Vậy ai là người Huế hoặc người đam mê Chào Mào Huế thì vào đây báo danh rồi có dịp anh em mình gặp mặt và giao lưu nhé.
    Chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh và phát triển là một trong những site về chim cảnh lớn nhất Việt Nam. Thân!

Đại Bàng ngoctuan's Avatar
    Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam
    Thanks
    2,024
    Thanked 2,895 in 1,260 Posts

Mặc định Ðề: Hội chim Chào Mào Huế!

- Mình cũng là 1 fan hâm hộ chào mào Huế xin có mặt có anh em nào nữa dơ tay lên
    Lần sửa cuối bởi Diabay, ngày 07-10-2010 lúc 11:25 PM.

Thành Viên Chim Mộc Overstar's Avatar
    Thanks
    6
    Thanked 81 in 45 Posts

he he he . Đặt cái nick và cái Tên Hội cũng hơi bị khả nghi đó nhá .
    Mềnh cũng có chào mào Huế .
    " Ông trời không cho ai tất cả , cũng không lấy của ai tất cả . "

Thành Viên Chim Mộc Chào Mào Huế's Avatar
    Thanks
    0
    Thanked 10 in 9 Posts

Hehe bác overstar cứ hay đùa, em có phải tội phạm đâu mà khả nghi Em cúi đầu chào 2 bô lão của 4rum nhá

Thành Viên Chim Đấu Cội KtsBim's Avatar
    Đang ở
    ***Hà Đông***
    Thanks
    259
    Thanked 300 in 199 Posts

TOành ơi ở Huế giờ người ta hay dợt chim bên hoàng thành Àh hay bên bờ sông Hương??
    Hội Họa Mi Hà Đông
    Nhất Mi Nhì Khuyên Tam Chòe Tứ Mào

Đang ở
    Thanks
    2,024

Trích dẫn Gửi bởi Overstar Xem bài viết
    he he he . Đặt cái nick và cái Tên Hội cũng hơi bị khả nghi đó nhá .
    Mềnh cũng có chào mào Huế .
    Nghi là nghi cái gì he he he he bác Chào Mào Huế phải đặt hội là hội nhưng fan nữ yêu Chào Mao Huế thì mới hay và thu thút đựoc nhiều chị em chứ :74:

Thành Viên Chim Mộc xi_thuyvan_hue's Avatar
    Đang ở
    Huế
    Thanks
    7
    Thanked 46 in 17 Posts

:20Tớ là Xị.ở Huế này. Ai có nhu cầu bu xe lam,bám xe máy đi bẫy chim thì cứ tìm mình nhé!! 01266.65.25.85. Cứ cuối tuần vào ngày thứ 7 trời đẹp là lên đường, làm 1 hội đi cho vui.Bạn chào mào huế vừa bu đấy.Nhưng nói trước là đi lẫn về ko dưới 200km đâu nhé!!!! Ai muốn đi bẫy cho vui thì đk đi nào!hihi:4:

Đang ở
    Thanks
    2,024

Trích dẫn Gửi bởi xi_thuyvan_hue Xem bài viết
    :20Tớ là Xị.ở Huế này. Ai có nhu cầu bu xe lam,bám xe máy đi bẫy chim thì cứ tìm mình nhé!! 01266.65.25.85. Cứ cuối tuần vào ngày thứ 7 trời đẹp là lên đường, làm 1 hội đi cho vui.Bạn chào mào huế vừa bu đấy.Nhưng nói trước là đi lẫn về ko dưới 200km đâu nhé!!!! Ai muốn đi bẫy cho vui thì đk đi nào!hihi:4:
    Nếu tui ngoài Huế có khi tui là thành viên tham gio với bác nhiệt tình nhất :99:

Thành Viên Chim Mộc xi_thuyvan_hue's Avatar
    Đang ở
    Huế
    Thanks
    7
    Thanked 46 in 17 Posts

Trích dẫn Gửi bởi ngoctuan Xem bài viết
    Nếu tui ngoài Huế có khi tui là thành viên tham gio với bác nhiệt tình nhất :99:
    Bác máu quá! Tớ thích người như vậy.Ở Huế tớ tìm mãi ko thấy ai máu hơn tớ cả. Bác có dám 12g trưa chạy 1 mạch hơn 100k đi bẫy chim ko?? Đến nơi đánh chim 1 lúc rồi chiều tối lại chạy về. Nếu qua đc ải này thì tớ cho bác gia nhập hội CUỒNG BẪY CHIM do tớ sáng lập.( chưa có thành viên nào cả)):21:

Đang ở
    Thanks
    2,024

Trích dẫn Gửi bởi xi_thuyvan_hue Xem bài viết
    Bác máu quá! Tớ thích người như vậy.Ở Huế tớ tìm mãi ko thấy ai máu hơn tớ cả. Bác có dám 12g trưa chạy 1 mạch hơn 100k đi bẫy chim ko?? Đến nơi đánh chim 1 lúc rồi chiều tối lại chạy về. Nếu qua đc ải này thì tớ cho bác gia nhập hội CUỒNG BẪY CHIM do tớ sáng lập.( chưa có thành viên nào cả)):21:
    - có khi tôi lại rủ bac thôi hôm nay ở lại mai bẫy thêm 1 ngay rồi chiều mai về luôn thế ấy chứ he he he, nếu sắp sếp được công viêc tôi xẽ nhảy xe đò ra ngoài Huế sớm để tham gia hội Cuồng bẫy chim với bác :73:

Trang 1 của 20 1 2 3 11 ... CuốiCuối

Bình Luận Từ Facebook

Tag của Chủ đề này

bemap, chao hoi cua loai chim, chao mao, chao mao hue, chao mao hue dem di hoi, chao mao hue.com, chaomao, chào mào, chim chao hue an gi, chim chao mao dai hoi, chim chao mao duy hoi an, chim chao mao hue, chim chao mao hue dep, chim chao mao o hue, chim chao mao trăng, chim chao mao yeu hoi, chim chaomaohue, chim chào mào hội an, chim chào mào huế, chim khuou, chim mao hue, chim mieu hue, chim vit choe hoi, chimchaomao, chimchaomaohue, chimchaomaola o hue, dien dan chao mao hue, dien dan chich mao, dien dan chim canh hue, dien dan chim chao mao, dien dan chim hue, dien dan chim mieu hue, dien dan chimchaomao, dien danchao mao, diendan chaomao hue, diendanchaomao hue, diendanchaomaohue, diendanchimchaomaohue, forum chim chao mao, frum chao mao hue, hôi chào mào huế, hội chào mào huế, hội chim, hội chim chào mào, hội chim cháo mào, hội chim tao đàn, hiep hoi chao mao hue, hoi chao mao he, hoi chao mao hue, hoi chao mao hue chet, hoi chao mao o hue, hoi chim cao mao hue, hoi chim cha mao hue, hoi chim chao hue, hoi chim chao mai hue, hoi chim chao mao, hoi chim chao mao di an, hoi chim chao mao hue, hoi chim chao mao o hue, hoi chim chao mao.org, hoi chim chao mao`, hoi chim hue, hoi chim khuou, hoi chim mieu hue, hoi chim o hue, hoi chim vièt, hoi chin chao mao hue, hoi cho chao mao hue, hoi cho chim o hue, hoi choi chao mao hue, hoi da chim chao mao hue, hoi long chim chao mao, hoi nguoi yeu chao mao, hoi quan chao mao hue, hoi quan chim o hue, hoi thi chao mao gia lai, hoi thi chao mao hue, hoi thi chim tai hue, hoi thichao mao o hue, hoi ve chao mao hue, hoi ve chim chao mao, hoi vhao mao hue, hoichao mao hue, hoichaomaohue, hoichaomaohue.com, hoichim chao mao.com, hoichim.vn, hoichim.vn.com, hoichimcanhchaomao, hoichimchaomao.com.vn, hoichimchaomaohue, hoichimhue, hoithichaomaohue, khuou, long chim

Xem Nhóm Tag