ong cham chich
Hoạt động cuối:
15/6/14
Tiền:

Người theo dõi 3

Chia sẻ trang này

ong cham chich

Thành viên Mới

ong cham chich được nhìn thấy lần cuối:
15/6/14
    1. Daniel Nguyễn
      Daniel Nguyễn
      a ơi có chim hút mật giá rẻ để e 1 cu chơi nhazz a . đang ghiền giống này ạ b-)
    2. kenbd
      kenbd
      Og chich oi chi day e cach lam cam cho chim sau dau do the nao de chim mau cang lua va sung len duoc ko bac
    3. luongphuong1801
      luongphuong1801
      chào bạn,mình có hỏi Tiểu châu và tiểu châu nói hỏi bạn thử.hiện mình có 1 em NH chim con nuôi lên được hơn 6 tháng.giờ mình có việc đi làm xa nên không chăm sóc được.bạn có biết ai cần không mình sẽ bán lại rẻ để nhanh tại mình sắp đi rồi. Thank bạn!
    4. tanoai
      tanoai
      danlambaovn.blogspot.com

đọc chơi anh
    5. kozmo
      kozmo
      hút mật bán sao bạn ,co ship ,địa chĩ ko ?
    6. Uri
      Uri
      Ớ đệch, trên cả tuyệt vời, e mê cái hồ cá nhiệt đới phía trên là vườn !!
    7. tanoai
      tanoai
      Chào bạn,
      Bên mình có nhận làm vỏ Đthoại gỗ chạm, chạm thủ công theo hình Kh yêu cầu nên tính nghệ thuật và độc quyền cao. Chạm hình phong thủy theo yêu cầu. Gỗ trắc & gỗ cẩm.
      Nếu bạn có hứng thú hay có gì liên quan thì hi vọng chúng ta sớm hợp tác giao lưu nhé !

Trân trọng.
      Tanoai@.
    8. ducphong_bn
      ducphong_bn
      cụ thích ơi diễn đàn của ae mình đã hoạt động trở lại rồi, cụ quay lại với anh em đi nhé. ichimcanh.com đó cụ ơi:-bd
    9. vuhoang
      vuhoang
      a Chích cho e xin yh! nha:D, để e thỉnh giáo a thêm kinh nghiệm:)
    10. ong cham chich
      ong cham chich
      haha, mắc gì thức khuya dzaậy cha nội, con thì lúc nào mà chả thức khuya đâu
    11. phoenix108
      phoenix108
      lúc nàu thấy xem coi bộ TU gần đắc đạo nên ....lời nói ra toàn thơ không hà ......không biết đạo Dừa hay là Huỳnh giáo chủ nhập vào đây ...hihi..haha ...Tu mau kẻo muộn
    12. phoenix108
      phoenix108
      Giờ này mà còn onl hả ....đi ăn trộm sao ....
  • Đang tải...
  • Đang tải...