vuhoang
Hoạt động cuối:
26/1/14
Tiền:

Chia sẻ trang này

vuhoang

Thành viên Mới

vuhoang được nhìn thấy lần cuối:
26/1/14
    1. volamokim
      volamokim
      anh ko chơi YH nữa em ơi , anh chỉ có dùng FB thôi ^^
    2. Akira
      Akira
      Chủ nhật có đi off hok em? Ráng đi nha tuần này đông lém đó!
    3. WonderFulsUK
      WonderFulsUK
      mình là gơ :D
      chỉ là cap màn hình rùi vào paint ghép lại thuui mà , còn nếu muốn nhanh thì lên gồ sợt phần mềm khung hình có sẵn đi , chỉ có quăng ảnh vào thui :D
    4. phó_nháy
      phó_nháy
      hahahahaha :)) thack em............!
    5. phó_nháy
      phó_nháy
      Hoàng ơi , giá con yellow naped amazon đợt em mua là bao nhiêu vậy
    6. Akira
      Akira
      Thanks em nhiều nha, mấy ngày nay nghiên cứu hơn chục trang đồ chơi vẹt, chỉ sợ không ai mua thôi!
    7. Akira
      Akira
      Trời đất thấy chị khổ vậy chưa sợ hả? Em lấy khăn lông quấn nó lại banh mỏ lấy xilanh bơm bột em bé cho nó. Khoảng 3-4 ngày nó mới quen. Chơi với nó cho nó chơi với cái xi lanh luôn để nó quen dần không sợ!
    8. Akira
      Akira
      Chủ nhật này off ko em? Có đem bé Way ra thì chị mới cho đồ chơi để ăn tân gia đó nhá!
    9. Akira
      Akira
      em add lại nick yahoo của chị nhe: honey_littlemonkey
      chị vừa mua laptop mới nên tạm ngưng 1 thời gian giờ chị đã tải lại rồi:)>-
    10. Kuma
      Kuma
      hiện tại thì a chỉ có thể chỉ hên xui thôi nha.
      con nào lanh lẹ , chạy nhanh , to con , vd là con đầu tiên trong topic a post đó là con trống.
      Khi đứng , con trống có dáng đứng cao hơn con mái. đứng 2 chân nhô ra khỏi lông bụng.
      co mái thì đứng lấy lông bụng ( khi xù) che hết cả 2 chân.
      con trống mắt to, nhìn linh hoạt hơn.mỏ bầu bầu,giống mỏ xích thu nhỏ, còn mỏ con mái thì giống mỏ con ngực hồng.
      xác xuất mua đc 1 đực 1 mái khá cao, nên e ko cần lo
      chủ yếu là phải nuôi đủ tuổi nó mới đẻ ( 1,2-1,5 năm)
      thời gian đâu tụi nó hay cắn nhau, nhưng sẽ nhanh chóng hòa thuận thôi. chúng sẽ bắt cặp liền ( nếu trống mái) chứ ko phải chung thủy như trên báo đâu :)) , dù gì thì cũng là động vật thôi mà :D
    11. vuhoang
  • Đang tải...
  • Đang tải...