cuongdola_hanoi
Hoạt động cuối:
31/3/14
Tiền:

Chia sẻ trang này

cuongdola_hanoi

Thành viên Mới

cuongdola_hanoi được nhìn thấy lần cuối:
31/3/14
    1. phuckieu213
      phuckieu213
      Nhà có cái lồng cm tròn lên màu đẹp k anh... Cuối tuần em qua xem
    2. ngoctuan
      ngoctuan
      xin lỗi cường nhé hiện giờ hết chỗ rồi vì số lượng thành viên đăng ký đông nhưng mình chỉ nhận 10 vị trí topic chú ý thôi số còn lại thì khuyến mại cho thành viên đặt banner vì thế không add thêm được khi nào có vị trí nào trống mình xẽ ưu tiên cho Cương
      thân mến
    3. cuongdola_hanoi
    4. cuongdola_hanoi
      cuongdola_hanoi
      [IMG].....................................
    5. cuongdola_hanoi
      cuongdola_hanoi
      Cường Dola_hanoi

ĐT :0974.979.185

Đ/C : 305 đ la thnh H Nội

---------------------------------

Bước qua nhiều sự cạnh tranh khốc liệt trong thời gian vừa qua : ti vẫn l ti,ti vẫn đơn độc v một mnh ti một kiểu lm ăn,1 cch giao lưu,mặc d khng ph trương bằng những lời văn bay bổng hay nhưng cu chm gi qu đ về tiềm năng hay vật chất,ti vẫn ung dung khẳng định cch chơi cũng như sự giao lưu với anh em v chắc chắn rằng những anh em đ tiếp xc v giao lưu với ti chắc hẳn đ khng thất vọng.

Nay sau một thời gian im nặng về lồng huế,nay ti xin ra mắt anh em một chiếc lồng,chỉ một chiếc lồng thi nhưng cũng đủ để khẳng định mẫu m cũng như chất lượng hng Lồng Huế Của mnh.

*-------------*--------------*

xin được giới thiệu chiếc lồng Gỗ Trắc Đen Đục Bch Điểu + Cẩn ốc Tch Tam Quốc Ch.

+ Lồng được lm rất tỷ mỷ v siu kỹ

+ Lồng được cẩn ốc rất tỷ mỹ v sắc nt Cộng thm khảm trai ton bộ lồng bao gồm : Vanh,Trụ......v...v...v(anh em xem ảnh sẽ thấy)

+ Lồ
    6. mulan
      mulan
    7. hocvienchaomao
      hocvienchaomao
      anh Công ở hà đông đây,có lồng nào mới thì gửi ảnh vào inbox cho anh nhé.lấy trước cho anh 2 lồng gỗ trắc đỏ đen nhé,còn lồng khảm chìm em bảo đẹp có thì lấy luôn cho anh 1cái anh hỏi luôn lồng này chân quỳ hay chân thẳng,hàng về alô cho anh anh ra lấy.
      Có hàng chân quỳ đục đẹp báo anh nhé.
    8. titcoi09
      titcoi09
      Anh cường ơi. anh gửi cho e ít mẫu lồng giá khoang 2t đổ lại. Đc bác chuyển hàng qua cho e nhé. E ở hà nội nhưng do tình hình công vịc hơi bận nên ko qua anh đc. Mong sớm nhận đc hồi âm của anh. ( nếu có móc rồng thì tốt anh cường nhé, hoặc bác gửi mail cho e cũng đc [email protected]) Cảm ơn anh cường nhìu
    9. letiendat1993
      letiendat1993
      anh ơi cho e xin cái giá e huế cả cái lồng nhốt e nó luôn vs ak hợp lý cho học sinh chủ nhật e qua xách luôn thanks anh ............
    10. ngoctuan
      ngoctuan
      Gỏi cái gì mà không thấy vậy ? gởi lại cho mình nhé
    11. hieu_vet
      hieu_vet
      Hi Mr.Cường,
      Mình đang cần 1 lồng mi 56 ( chân cao, chạm kỷ, đẹp ). Nếu có thì pm lại nhe hay sms số 0909450999 mình sẽ fone lại.
      Trân trọng,
    12. hanhcong2159161
      hanhcong2159161
      Bác có xem gáy thì qua e nhé, chim đẹp lắm bác à
    13. duc_terry
      duc_terry
      sk mới đánh lồng là sk mới bẫy về đó anh, giá cả thế nào hả a
    14. duc_terry
      duc_terry
      1 ch sk mới đnh lồng gi sao hả anh cường
    15. cupin07
      cupin07
      rạo này có con cm miền trong nào ko bác.
    16. vuhongquan
      vuhongquan
      sáng mai em qua anh để cho em cái lồng chào mào huế khảm trai nhé.
    17. wolfking
      wolfking
      a cuong thanh ly dum che r voi
      cam on anh nhieu
    18. monaco86
      monaco86
      co con chao mao nao moi ve ko ong ban oi. Co phu kien va long cm moi chua vay
    19. tientruong
      tientruong
      minh co mot dan chim khuyen 7 con .dang dep .bay duoc tren vung thach that -ha noi ,vung nay khuyen hay khoi nghi .dam bao chim chi 1 thang nua la lui hay .ai can mua lien he nhe :sdt 0979149479. dan phuong -ha noi .100k/1 em. dung nghi rang gia nay la dat neu yeu chim hay.
    20. monaco86
      monaco86
      toi trung day
  • Đang tải...
  • Đang tải...