lee.min.ho
Hoạt động cuối:
11/5/13
Tiền:

Chia sẻ trang này

lee.min.ho

Thành viên Mới

lee.min.ho được nhìn thấy lần cuối:
11/5/13
    1. huongremote
      huongremote
      Moi ban den caphe 333 bach dang quy nhon
    2. Phatyeumai
      Phatyeumai
      tụi nó chưa phải là 1 cặp thì trống mái vẫn dành ăn cắn nhau như thường ,
    3. Phatyeumai
      Phatyeumai
      giờ k đủ chất cũng đành chịu thôi e à,
    4. Phatyeumai
      Phatyeumai
      e phải xác định là nuôi cho nó thân với e hay là nuôi để làm cảnh ?? nuôi 1 con thì nó buồn thật , nhưng nó có thể giải trí bằng cách cho nó nhiều đồ chơi , và nuôi 1 mình dễ thuần hơn là nuôi nhiều con , nuôi 1 con nó phụ thuộc vào mình hơn ,nó tập trung chu ý vào mình hơn , còn nuôi 2 con thì tụi nó làm bạn với nhau nên k cần mình nữa , tùy e suy nghĩ và quyết định , a chỉ nói rõ cái lợi hại ra sao , còn lại là tùy e chọn nhé
      P/S : nếu nuôi chung loài tụi nó vẫn cắn nhau dành ăn , nhưng k đến nỗi cắn chết , tuy nhiên vân nuôi chung k có vấn đề gì về cắn lộn, miễn sao là ngực hồng nuôi với ngực hồng , nếu nuôi cockatiel chung ngực hồng thì e biết số phận của cockatiel rồi đó
    5. binsieunhan
      binsieunhan
      tất cả ??? con sáo của mình nó nằm @@ ý mình là nằm ngang gập 2 chân lại . chứ ko phải ôm lồng dựng đứng như YP @@
    6. binsieunhan
      binsieunhan
      bạn ơi ko bik YP ngủ nằm hay đứng mà 2 con nhà mình nó bu vào lồng . miệng gặp thành lồng nhắm mắt ngủ @@@
    7. quanghai17
      quanghai17
      để mình liên lậc vs ông kia rồi tìm cho. Có mình gọi
    8. binsieunhan
      binsieunhan
      bạn biết mùa nào là mùa có chim non yến phụng ko??? tháng mấy ??? hôm nay mình mua 1 cặp . ông chủ bắt con mũi hồng cứ nói nó là mái . mà trong lồng cũng chỉ có mũi xanh , tím . hồng thôi , ko có mũi trắng ???
      2 con vẫn ăn uống bt` , có rĩa lông cho nhau . mà 1 con cứ thích trèo lồng . Mình xem kĩ con trèo lồng chân nó vẫn hồng hào , mũi ko sù sì . lông mượt mà chắc ko bị bệnh @@@
    9. Uri
      Uri
      Mình ko rành vẹt lắm nên mua sợ chim bệnh, bạn nhờ ae khác nha . Chúc bạn tìm được vẹt như ý .
  • Đang tải...
  • Đang tải...