Coc Tia
Hoạt động cuối:
1/2/22
Tiền:

Đang theo dõi 1

Chia sẻ trang này

Coc Tia

Thành Viên Tích Cực

Coc Tia được nhìn thấy lần cuối:
1/2/22
    1. khanhvietin
      khanhvietin
      bác cho e số điện thoại đi,e nhớ không nhầm bác ở nha trang thì phải
    2. ducthang
      ducthang
      minh cung choi mi anh minh giao luu nhe cau cho minh sdt so cua minh la 09148494678 rat vui khi duoc lam we voi ban
    3. Caobang98
      Caobang98
      Hey. Cho m hoj cach chon hm maj moc dk ko? Nka m vua mua mot con trog hot.
    4. hoami74
      hoami74
      Đây rồi thấy bác online đây rồi
    5. hoami74
      hoami74
      Bác COCTIA cho hỏi chút được không?
    6. anhthai
      anhthai
      bac coc oi day sao nau noi thi sau bao lau no noi dc
    7. anhthai
      anhthai
      day sao nau noi thi khoang bao lau no noi
    8. danghoaison9
      danghoaison9
      Bác Coc ơi bác nói bác tra lời tin nhắn cho em rồi, sao em vào không thấy gì bác ơi
    9. Tung89_sl
      Tung89_sl
      E mới bắt đầu chơi chim. E mua 1 chú mi theo các đàn a thì là được. Nhưng e thấy nó cứ tn? đại loại:
      1. chim già, gầy.
      2. lông dưới bụng của nó cứ hơi xoăn,xoăn( có phải nó đang thay lông k ạ)
      3. Ở nhà rất lươi hót, nhưng mang đi dợt thì kũng hót đối.( làm sao cho nó căng lửa ạ)
      4. E mới thay cầu gai rất lười đứng cầu.
      E chỉ tả sơ sơ vậy bác giúp E cách gột cho nó sung.
      Mong bác hồi âm.E cám ơn bác nhìu , nếu có dip lên SƠN LA ae gặp mặt. Tùng sdt: 0973 886 989
    10. danghoaison9
      danghoaison9
      Chào bác Coc Tia mấy ngày nay em gọi điện và nhắn tin cho bác mà không đc, em có viẹc nhờ bác tý
    11. danghoaison9
      danghoaison9
      Anh Coc Tia cho em nhờ tý Anh youtobe của bác tansuphi xem hộ em con mộc già Mõ Ngà, Mắt Xanh , Chân Bạch cước VIDEO 142 , giá 8 triệu có mắc không anh?. Nếu có thể cho em số điện thoại của anh, khi nào có dịp vào ninh thuận thì AE mình giao lưu
    12. thanhtoanqn
      thanhtoanqn
      dạ em ở Bình Định, bữa trc có nhờ a kiếm cho em mi đó a nhưng khi a kiếm đc con 2tr thì ko đủ tiền bắt. Em chưa nuôi mi bao giờ nên ko có kinh nghiệm, vậy em ni non mùa hả anh người mới chơi như em có thể nuôi em này đc ko. E cảm ơn
  • Đang tải...
  • Đang tải...