nampl
Hoạt động cuối:
12/7/14
Tiền:

Đang theo dõi 1

Người theo dõi 1

Chia sẻ trang này

nampl

Thành viên Mới

nampl được nhìn thấy lần cuối:
12/7/14
    1. Thanh_Hoi
      Thanh_Hoi
      Bac gui em cai clip em mi mai nhe
    2. Thang
      Thang
      uk bạn đợi mấy hôm nhé !khi nào xong hàng mình gửi tn cho ! lồng đơn giản chứ j hi
    3. vyeuhoami
      vyeuhoami
      a nhan duoc roi. de a nghien cuu co gi a goi lai cho e nhe
    4. nguyenhoang0210
      nguyenhoang0210
      Mình ở sau UBND tỉnh, buổi sáng nó hót vang lắm, thường hót từ 6h30-9h. Sáng nay thấy mấy chú bên UBND nhìn, mình nghĩ có lẽ tính chuyện đơm. Đây là cơ quan làm việc và ở lại luôn. Sáng mai bạn tạt qua đo ngối quán nước bên UBND tỉnh là nghe, hót hay phết. So dt mình 0904870456 (Mr. Hoàng, sn 80)
    5. nampl
      nampl
      ok anh e đùa anh tí thôi hihi thấy bác cứng nên chọc tức bác ko có gì ạ. nick e bên aqua là tiendatkt nick của ông chú luôn ạ.
    6. mavanz
      mavanz
      Cái con chỉ Mì là con Nam quay trong clip đó... Cũng có thể hình ảnh em quay xem ko rõ lắm... Hi hi Không tranh luận thì đâu có biết anh biết em... Anh tên Mạnh ... Yahoo : mavanz... add vào thi thoảng anh em mình chát chít chim cò nhé.... Mà có tham gia chim cò thì vào aquabird tham gia cùng bọn anh cho xôm... Thế nhé .. Mà đá độ vừa thôi còn dành tiền cưới vợ =))=))=))=)). Lúc nào vào add nick anh
    7. nampl
      nampl
      a thích con chỉ mì số 11 hay con củ đậu số 57 e thì như nào cũng đc ạ. và chính là em hehe
    8. mavanz
      mavanz
      Chú em có phải chú em Nam tầm 22~23 tuổi .. đi cùng đội Phủ Lý không xuống Kim liên đợt tết không nhỉ ?? Thế nếu thực sự thích chiến thì cứ vác con Chỉ Mì đến... Thì chiến
    9. mavanz
      mavanz
      Có phải Nam là cùng đội anh Tienphuly không :)):)):)):)):)):))
  • Đang tải...
  • Đang tải...