hiepyeuchim
Hoạt động cuối:
29/4/14
Tiền:

Chia sẻ trang này

hiepyeuchim

Thành viên Mới

hiepyeuchim được nhìn thấy lần cuối:
29/4/14
    1. solola256
      solola256
      với hàng trăm nghìn ghế sofa đẹp nổi tiếng trên thế giới được cung cấp bởi sofa xinh. Click ngay _________________________ có thể bạn cần : sofa da | sofa góc | sofa phòng khách
    2. yeunude
      yeunude
      Bộ sưu tập anhsex khủng nhất Việt Nam 2012
    3. bemay2002
      bemay2002
      ai biết chi dùm mình nhé?? Minh mới bắt về con chòe lữa được khoảng 6 ngày, về nhà cho ăn, uống, chăm sóc chu đáo. Nhưng chim không hót và chuyền liên tục, nhát quá? Không biết làm sao đây???????????
    4. bemay2002
      bemay2002
      mình mới mua con chòe lữa đươc 6 ngày rồi, Sao đến nay nó vẫn không hót? Ai biết bày em với>????
    5. thanhhaa
      thanhhaa
      Bạn gửi cho mình e chòe lửa ra hn đc ko vậy.........giúp mình nhé....
    6. 5in1
      5in1
      Chòe lửa bạn còn ko......gửi cho mình ra hn đc ko
    7. tamkem
      tamkem
      anh oi em mun dang bai thi lam the nao ha anh
    8. xuantans
      xuantans
      A Hiệp bữa nay có qua cội Thủy Hử nữa ko? Hôm trước thứ 7 em có ghé mang con Than qua chơi, Mà con than nó bị điên nên bữa nay chán,Nó sung quá cứ đòi oánh chim của chú Thụy ko à?Ko oánh được người ta nó quay ra cắn ức đá bố lồng. A có cách nào trị tật này ko? Mới xong lông nên hót tối ngày.
    9. john84
      john84
      Anh ơi. Cho em hỏi khướu hoảng đâm tróc mỏ liệu có trở lại như cũ được không?
    10. tram
      tram
      a.H ch em hoi ở thu đức có chổ nào bán bẫy dò gà rừng ko a? a có thể cho em biết chổ ko? dc thì a hỏi dùm e cài giá luôn nhe, ở sài gòn e đi vogn2 vòng hỏi mà chẳng có chổ nào bán cã, trong sài gon a biết chì chỉ em luon nhe, thak a nhìu hìu :)
    11. xuantans
      xuantans
      Mấy hôm nữa em đem con Than + Lửa qua chơi, Em mới về Đaklak làm được 2 chú chơi cũng tạm tạm tính vài bữa đem qua mấy anh coi thử xem tương lai thế nào.
    12. hop_mit89
      hop_mit89
      chao cac bac cho em hoi kinh nghiem nuoi choe lua
    13. Tue_An
      Tue_An
      cảm ơn anh Hiệp nhiều ạ :)
    14. dong_phuong
      dong_phuong
      onl trễ vậy a hiệp , a co mua rẽ quat nuôi choi ko , em định mua nuôi thử
    15. pedau1983
      pedau1983
      đầu đỏ chắc bay như se sẽ á :D nhớ đem mồi dữ á nha anh Hiệp
    16. pedau1983
      pedau1983
      Tuần này vào thứ 6 với thứ 7 anh hiệp có tham gia hem .Làm 1 phát cho chim nó máu đi anh ^^!! lúc này chim sâu có giá á :-w
    17. xuantans
      xuantans
      Vậy ngay chỗ Nhà hàng tiệc cưới Minh Thùy đúng ko anh? Tuần này em chuyển qua chỗ Đặng Văn Bi rồi, hy vọng có cơ hội giao lưu với các anh.
    18. bogia
      bogia
      hi hiep ,ban o hnoi a? mình chỉ thích họa my thôi choi dc 6nam rồi còn chào mào choi từ bé,rất yêu chim nhưng ko bao giờ chịu mua giá trên trời và ko bao giờ mua chim dở,thank
    19. hiepyeuchim
      hiepyeuchim
      làm gì,có anh o dó mà,co cả anh tuân admin nữa mà
    20. hoangtutoan
      hoangtutoan
      ax em qua lúc 9h mấy thấy chú khóa cửa
  • Đang tải...
  • Đang tải...