Thaihoc108
Hoạt động cuối:
14/5/13
Tiền:

Đang theo dõi 2

Người theo dõi 2

Nghề nghiệp:
Studen

Chia sẻ trang này

Thaihoc108

Thành viên Mới, đến từ Hưng Nguyên - Nghệ An

Thaihoc108 được nhìn thấy lần cuối:
14/5/13
    1. a12589546
      a12589546
      Kiếm tiền online nào các bạn. Tớ đã thử và hoàn toàn tin tưởng. Các bạn cứ thử tin 1 lần rồi sẽ thấy rất thú vị đấy.
      Đăng ký tham gia miễn phí
    2. Boiviemxinh
      Boiviemxinh
      Ay nè,b ở vih àh............................................
    3. Chaomao86
      Chaomao86
      Chao minh vua vao tham khao them thj gap pan tren dien dan.minh vao bang dt nen viet ko jau cho nhanh .net kho doc thj thong cam nha
    4. Quang_na
      Quang_na
      Chao ban!thaihoc108 mjh cung o hung nguyen nek.khj nao len djen dan thj phone cho mjh so 0974387531 de cung gjao lua nha .ma pan nuoj nhung loai chim j
    5. Chaomao86
      Chaomao86
      Chào thaihoc.giao này bạn có mua thêm chú chjm nào nưã kô?mấy hôm nay mình đi bẫy cháo mào được nhiều quá.nhưng toàn má trắng thôi,chọn được 3 em khá đẹp để lại nuôi còn hơn 20 em đang muốn fóng sinh đây.ah thaihoc có nuôi khuyên kô,minh nuôi mấy con,dạo này cũng hơi bận nên đem cho mấy đưá bạn nó nuôi.
    6. tientruong
      tientruong
      thai hok la con trai hay con gai la poss anh xinh ghe
    7. cityland
      cityland
      uh`. mình hết tiền nt rồi. nếu có xe máy thì lên mà bắt. nhanh ko lên biết mổ rồi là nó bán đắt đấy. trên tớ khuyên h ít rồi. chích chòe nhiều lắm. mà chòe nằm trong tổ là 40k-50k 1 con. tùy đứa bán. lông mới xòe 1 ít
    8. cityland
      cityland
      bây h hết lứa chim tổ rồi. chỉ có chim tập ăn cám đảm bảo đực 70k 1 con. chỉ còn 8 con
      nếu thích thì bạn đi lên đây mình dẫn di mua. gần nhà mình
    9. cityland
      cityland
      bạn ở mô đó. khuyên non bây h mình ko có phải đi mua. 100k 1 ổ 4 con hoặc 60k 1 con tập mổ bảo hành đực
    10. Chaomao86
      Chaomao86
      Thaihoc ơi cứu mình với.mình bị ra mât con chào mào rồi.bạn có cách nào bẫy lại được không.hay bạn cho mình số điện thoại để mình gọi trực tiếp cho rõ.liên lạc ngay nhé,việc gấp lắm.thân.
    11. Chaomao86
      Chaomao86
      Cám ơn phương phap cuả anh.Cho em tò mò môt tý nha.anh sinh năm bao nhiêu,chơi chào mào lâu chưa.nếu đc thì anh cho fep làm pạn được chứ?vì em mới chơi nên chưa có kinh ngiệm.
    12. Chaomao86
      Chaomao86
      Anh thaihoc ơi chào mào cuả em hôm qua bị mèo vồ suýt chết.bây giờ nó bị rụng hết mào anh có cách nào júp mào nhanh mọc lại kô ạ.em cám ơn.
    13. Chaomao86
      Chaomao86
      Cảm ơn anh.nhưng em muôn hỏi là tháng mấy thì rễ bẫy đc chim nhất.
    14. Chaomao86
      Chaomao86
      Tháng mấy thì bẫy được chào mào hả bác
    15. Chaomao86
      Chaomao86
      Cho em hoi ty được kô ạ
    16. cadn
      cadn
      Tìm những dòng chim khác chơi. Vì có lúc TM, SK tuyệt chủng, các dòng chim khác lên ngôi...hehe
    17. cadn
      cadn
      1c7=1700k=1.700.000 vnđ...hehe. Đó là bổi, còn chim đã 1 mùa thì >=3c.
    18. cadn
      cadn
      Chào bạn,

Nói vậy chứ không phải là dám đảm bảo biết hết. Vì chim TM nó không như các vùng khác (vấn đề này mình không rỏ là nết chim vùng TM hay là AE nuôi chưa đúng cách) rất khó chịu, thích chơi ko thích đứng ngó. Đụng những con như vậy ae dễ mất lòng nhau. Giá 1 con chim bổi bửa nay cũng không rẻ, lúc trước mình bắt chim kéo lưới có 1c1, sau này nghe đâu 1c7, mà chim kéo lưới chứ không phải đánh lồng. Bắt chim thuần thì không dám chắc nó bị học giọng vùng khác hay không, chim TM xuống lửa mới lòi những cái xấu.

Bạn để mình xem thử AE có con nào chơi được >=1mùa thì bắt. Nhưng chim TM giá 1 mùa mà ra giọng chứ chưa nói đấu giá nó cũng khủng :-@.

Thân,
      CADN
    19. cadn
      cadn
      Chào bạn,

Từ Nghệ An vào Đà Nẵng không xa lắm, có dịp bạn vào đây mình dẫn đi xem, chứ chim bổi các vùng khác thì mình đảm bảo đc. Riêng TM không đơn giản tìm được 1 con bổi chơi tạm.

Thân,
      CADN
    20. bemaap
      bemaap
      ok khi nào có mình alo.thânk
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Studen

Tương tác