caoxoantdnb
Hoạt động cuối:
19/6/14
Tiền:

Chia sẻ trang này

caoxoantdnb

Thành viên Mới, đến từ Tam Điệp - Ninh Bình

caoxoantdnb được nhìn thấy lần cuối:
19/6/14
    1. abc_tn
      abc_tn
      Nt cho bác qua đt k đc. Vào nhà bác ở tam điệp chơi vài hôm
    2. Lê Đinh Lưc
      Lê Đinh Lưc
      ban ơi! mih moi bat duoc to chim 1 ngay tuoi ban chi minh cach giu âm cho chim đi.dung cụ va cách lăp dat nhu the nao?nhiet đo thich hop la bao nhieu? không em no chet mat thanks pan truoc nha:)>-
    3. waptruyenxjte
      waptruyenxjte
    4. cafe Bống
      cafe Bống
      alo Xoan ở NB hả, ngày trước a học ở Cơ Giới đấy. nhà chú nhiều chim hay ko hôm nào về để cho anh con
    5. chjmcuhp
      chjmcuhp
      may quá hỏi đc bạn, không thì tí nữa mình bắt xe về nb mua mi ;))
    6. chjmcuhp
      chjmcuhp
      Mình ở HP đi mua hm họ nói là nhập từ NB sau đó bán giá 400k 1 con, mình nghĩ ở NB chắc rẻ hơn :)
    7. chjmcuhp
      chjmcuhp
      bác caoxoan cho em hỏi, chim họa my mộc ở NB có rẻ k? bởi vì e thấy mấy cửa hàng bán chjm họa my ở chỗ em toàn nhập my ở NB ;))
    8. chaomaolangvac
      chaomaolangvac
      mình chi có chào mào thôi,:>.....................
    9. chaomaolangvac
      chaomaolangvac
      nhà ban có nhiều loại chim ko,ban đang ở đau nb.
    10. chaomaolangvac
      chaomaolangvac
      chao ban,hôm nào tôi sẽ về nb ban dẫn tôi đi bẫy chim nhe.lam tí rượu dê núi nữa.
    11. dung_honda67
      dung_honda67
      Hi hi xin chan thanh cam on ban va a em nhe.
    12. ngoctuan
      ngoctuan
      kệ đi em khóa làm gi để cho vui hi hi hi hi
    13. dongnguyen
      dongnguyen
      hey ! bac o dau nb zay nek? hum nao nho bac" chi dan ve may" chu" khuyE^n va cha`0 ma0` naz! thanks ! :D
    14. hoaquatuoi
      hoaquatuoi
      không m bất ngờ thật.vi lâu lắm rồi m không vào diễn đàn.jao nay cv nhiều quá không có thời gian bạn ah
    15. hoaquatuoi
      hoaquatuoi
      m lâu không vào diễn đàn tự nhiên thấy topick ghi nick m m hơi ngạc nhiên bất ngờ.cám ơn bạn lần nữa nhé.cho m số đt của bạn
    16. hoaquatuoi
      hoaquatuoi
      Thank bạn nhé.Năm mới cũng xin chúc bạn cùng gia đình 1 năm mới sức khỏe,hạnh phúc, và thành đạt hiii
      Xin lỗi bạn là ai nhỉ m không nhớ bạn có thể cho m số ĐT của bạn không đây là số m có ji tiện nói chuyện 0947035146
    17. chaomaomo@
      chaomaomo@
      mình nuôi mỗi thứ vài con cho vui thôi.chủ yếu chào mào,khuyên,họa mi,cu gáy,chòe than...rất vui khi được giao lưu với bạn.
    18. chaomaomo@
      chaomaomo@
      bạn gọi tôi có việc gì quan trọng ko vậy?
    19. 10650
      10650
      chào bạn toàn thấy chúc thôi .Nhưng cũng cảm ơn bạn nhiều .bạn có biết bệnh mình hởi không bật mí cho xem xíu đi nha
    20. hungchim
      hungchim
      mình ở HN, bạn có nhu cầu alo cho mình rui qua nhà xem,Ban yên tâm. Mình ko biết đăng ảnh, LH: 0942 530 228, lồng đẹp.
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu