Diabay
Hoạt động cuối:
2/5/13
Tiền:

Chia sẻ trang này

Diabay

UFO bay lượn cùng chim, đến từ Hà nội

Diabay được nhìn thấy lần cuối:
2/5/13
    1. vanquy908
      vanquy908
      Mình mới nuôi 1 em khuyên mộc, mình cho ăn cám thúy tuấn, hoa quả, mà sao mình thấy lông tu của em nó màu nhạc đi, không vàng đậm như lúc trước. xin mọi người giúp với.thank
    2. Cuonghoami
      Cuonghoami
      cho chau hoi? chim mi cua? chau o long cu~ lau roi`.hot' ac'. chuyen long moi co xuong' chim k a?
    3. Diabay
      Diabay
      Chào cua :D . Rất vui khi gặp lại cháu ở đây.

Thân.
    4. tuhangcua
      tuhangcua
      cháu chào bác diabay .
    5. QuachDinhHa
      QuachDinhHa
      Chào chú sao cháu gửi tn riêng cho chú k đươc vậy. ? Cháu rất vui gặp chú ở đây
    6. Diabay
      Diabay
      Thật đáng tiếc.

Cho đên lúc này mà lòng tự ái (khác lòng tự trọng) vẫn đang làm mờ mắt cháu.

Cháu lại phạm luật của chính mình đề ra rồi: xóa bài hòa giải của chú, trong đó chú không hề có từ nào không có ý tốt cho cả 2 bên. Cháu đang làm những hành động thách đố chú đó.

Cháu liên tiếp phạm sai lầm, chỉ vì nghĩ mình cao hơn mọi người.
    7. ngoctuan
      ngoctuan
      - cháo chú cháu tôn trọng chú và cháu vận hi vọng chú không là BQT nữa thì chú vẫn là người đóng góp tích cực cho chimcanhvn. Tuy nhiên về cách sông, vế cách ứng nhân sử thế thì cháu không cần chú dạy cháu chú nhé cháu tự biết mình lên làm thế nào
    8. acquy_1950
      acquy_1950
      ac ac. cháu hôm nọ có đọc trên diễn đàn có thấy em nhà bác lên diễn đàn. hj hj. cháu chào bác luôn.cháu với con bác cũng xấp xỉ bằng tuổi thôi
    9. Diabay
      Diabay
      Bạn gửi lên mục CM của thành viên, để mọi người cùng giúp bạn nhé.

Thân ái.
    10. Xuan_Quy
      Xuan_Quy
      anh ơi cho em xin cai yahoo của anh để em send hình qua anh xem giúp em con CM này thế nào được không anh
    11. tuhangcua
      tuhangcua
      có bác nào biết xem nào uy tín để chuyển chim từ hà nội vào huế ko?
    12. binhminhsang
      binhminhsang
      chào chú lâu ngày chú nhỉ dạo này vẫn khỏe chứ chú xuân hết tết đến cháu chúc chú sức khỏe dồi dào bệnh tật tan biến và gia đình hạnh phúc (thân cháu)
    13. caoxoantdnb
      caoxoantdnb
      Bạn lập giúp mình 1 tài khoản Youtube được không? Nick : caoxoan pass : khongbiet email : [email protected] thaks pạn trước nhé. Khi nào xong thì bạn nhắn tin cho mình nhé.
    14. chaomaoditdo
      chaomaoditdo
      Hiện tại anh em cháu đã làm theo như vậy, giao lại nick cho một thành viên đội bóng ko tham gia chim cò gì xử dụng. Nếu bác có hướng giải quyết khác hợp tình hợp lý thì anh em chúng cháu sẽ tuân thủ chấp hành, hoặc vi phạm nghiêm trọng thì cháu chịu band nick vĩnh viến. He he bác quản lý mệt, cháu chơi chim lên đây cũng thấy rất mệt bác ạ :D.
    15. chaomaoditdo
      chaomaoditdo
      Cháu chào bác, nick đó ban đầu lập ra để dùng cho ban đại diện thay mặt đội bóng. Nếu nói là vi phạm nội quy cháu nghĩ là không có, ko dùng chung ip với nick nào, nếu dựa vào chuyện văn phong giống để nói là của cháu dùng cũng ko đủ cơ sở thuyết phục... Cháu cùng một số anh em tham vấn rồi đưa lên thì chuyện giống văn phong cháu nghĩ khó tránh khỏi. :D Thưa bác, admin Ngọc TUân cũng đã vào nói chuyện với cháu về nick đó cách đây khoảng hơn 1 tuần. và đưa ra hướng giải quyết là giao nick đó lại cho 1 cá nhân sử dụng, có thể chỉ tham gia đội bóng chứ ko nhất thiết phải tham gia chim cò.
    16. Tuấn Minh
      Tuấn Minh
      Ko có chú ạ, cháu kiểm trả từ nãy giờ ko có topic đấy dc khôi phục,

Chú kiểm tra lại giúp cháu
      Cháu cảm ơn
    17. Tuấn Minh
      Tuấn Minh
      Dạ cháu gửi bằng emial vì cháu ko PM dc cho chú

Cháu có hỏi là lúc 12h20 sáng 20/12 thì topic trong mục bán HN - Bán Chào mào Huế - QN - ĐN - Đợt 1 bị xóa mất, xóa hẳn luôn, ko có lý do gì cả

Topic này cháu lập hơn 1 tuần nay, dc 25 trong cm, và ko vi phạm điều gì cả, dc thành viên đánh giá tốt. vậy cháu ko hiểu tại sao ai đã xóa topic này của cháu đi và là ai xóa

Cháu nhờ chú xử lý giúp cháu việc này,
      Trân trọng cảm ơn chú
    18. Quelam
      Quelam
      Chú bớt chút time vào kiểm tra nick Hoangmai giùm tụi cháu nhé ! Cháu thấy topic & nick chẳng rõ ràng, lời lẽ cũng phân biệt khiến 1 số anh em ức chế. FC Chimcanh sẽ qua sóng gió, những cái đầu sẽ bớt nòng khi mọi chuyện qua đi. Các em vẫn sinh hoạt đều, tuy nhiên tiện & muốn thêm buổi tập nên vào đăng ký mà ăn nói vậy cháu e lại sinh chuyện . Cảm ơn chú, chúc chú mạnh khỏe !
    19. THẮNGBUGI
      THẮNGBUGI
      Thư mời

Ban chấp hành CLB Chim hót Hà Thành trân trọng kính mời admin DIABAY là Thành viên danh dự tới dự lễ ra mắt CLB Chim hót Hà Thành

Anh chị em CLB chân thành cảm ơn chú đã giúp đỡ cũng như tạo điều kiện để anh chị em CLB sinh hoạt, phát triển trên diễn đàn Chimcanhvn.com
      Sự có mặt của chú là niềm vinh dự cho CLB Chim hót Hà Thành từ trên diễn đàn tới sinh hoạt đời thực.
      Mong chú nhận lời tới dự ngày ra mắt CLB chim hót Hà Thành
      Thời gian : 9 giờ sáng ngày 25/12/2011
      Địa điểm : số 5 Trần Hữu Tước – Nam Đồng – Hà Nội ( ven hồ Hồ Đắc Di )
      Rất mong chú tới tham dự
      Trân trọng
      Chủ tịch CLB Chim hót Hà Thành
      Đinh Anh Thắng
    20. chaomy
      chaomy
      bác đức oi, dạo này bác ko sang vĩng hồ chơi a? anh CHIẾN đang hỏi thăm bác,bác sang chơi anh em sẽ vui hơn,cháu hoàng đây,(*)
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu