tungden
Hoạt động cuối:
2/8/14
Tiền:

Người theo dõi 3

Chia sẻ trang này

tungden

Thành viên Mới, đến từ HaNamNinh

tungden được nhìn thấy lần cuối:
2/8/14
    1. yeunude
      yeunude
      Tổng hợp ảnh và video anh khoa than dep mới nhất hiện nay của các sao và Hot girl
    2. tuantinh
      tuantinh
      sâu to 25k lạng anh nhé em lấy dùm anh thôi để ở topic kia thằng bán sâu nó thấy lại bới em hì tại giá đó nó chỉ để cho em thôi à
    3. caoxoantdnb
      caoxoantdnb
      Bác tùng chiều thứ 4 có đi cho vui không vậy. Không phiền thì bác cho ae sđt cho dễ liên lạc. Sđt em là 0168 918 7428
    4. caoxoantdnb
      caoxoantdnb
      Bác Tùng ơi, chiều chủ nhật này bác đi bẫy chào mào không?
    5. Mr Kun
      Mr Kun
      Tôi chẳng bit ông là thằng lồn nào cả. tôi ghét thằng mai thì tôi chửi. ông là mod ko bit tôi dùng mấy ních thì nói cái lồn gì. Tao dùng cả 10 ních đấy.. MOD mà to à. thích thì ban ních nhé. tôi đitcần. ok đừng có tỏ vê gia giọng doạ nạt..
    6. lechitu
      lechitu
      Cảm ơn bác ạ, chả biết lý do lần sau e để ý hơn bác ạ :(
    7. lechitu
      lechitu
      Bác Mod làm ơn cho e hỏi cái ạ, chả là e có cái topic HN cần mua chung cư 3 tầng nhốt mộc,e mới lập 2-3 hôm, hôm qua vào vẫn có sao hôm nay vô tìm 8 trang trong chuyên mục cần mua mà k có topic nào vậy bác
    8. giangnh1983pt
      giangnh1983pt
      em có con my giò cho nó an uong sao đẻ no căng lên vay bác
    9. giangnh1983pt
      giangnh1983pt
      bac oi em hỏi tý
    10. giangnh1983pt
    11. caube3010
      caube3010
      bác ơi,em hỏi cái.
      gửi chim về xe oto có điều hòa liệu có sao không nhỉ?
      chim chào mào bác ạ
      thanks bác trước:D
    12. nhu
      nhu
      sao chang bac nao giup em zay
      =((
    13. nhu
      nhu
      cac bac oi giup em ty di con chao mao nha em dao truoc choi ghe lam nhung kong biet tai sao dao nay lai nin khong hot nua cac bac cao tay giup em voi
    14. hoami00
    15. caube3010
      caube3010
      Bác ơi,bác giúp em chút đc không ạ.

Chả là con Họa mi của em mới lấy về nên nhát,nhiều lần nó nhảy mà móng nó cứ mắc lại ở nan lồng...h` đâm ra nó bị đau 1 chân.

Trước đây em cũng có 1 con bị như thế,em cho nó tắm nước muối loãng,sau nó ngứa,nó cứ mổ ở vết thương nên đâm ra mất máu và chết

H` ae có cách nào hay chỉ dùm em với ạ,em xin cám ơn
    16. hoami00
      hoami00
      a ơi còn 2 cái nữa kìa cái topic bán lông chào mào gỗ hương và topic bán lồng mi chiến tre già sàn tre nữa ạ bác xóa có mỗi cái rồi bác xóa hết dùm em mai e còn 2 cặp lông mi trống mái nữa bán nốt hihi
    17. hoami00
      hoami00
      a Tùng ơi anh xóa hộ em 3 topic bán lồng chào mào và lồng mi chiến với ạ cho đỡ phí tài nguyên ạ.e bán hết rồi
    18. Coc Tia
      Coc Tia
      Hỏi bác tungden?
      Làm thế nào để tìm thấy clip mình tải lên youtubo...nhỉ???
    19. saobien69
      saobien69
    20. binhminhsang
      binhminhsang
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu