ngoctuan
Hoạt động cuối:
7/9/22
Tiền:
Sinh nhật:
24/2/81 (Tuổi: 43)
Web:
Nghề nghiệp:
IT manager

Chia sẻ trang này

ngoctuan

Đại Bàng Bố, Nam, 43, đến từ Ho Chi Minh

Ban quản trị

Tự nhiên buồn ngủ 13/11/16

ngoctuan được nhìn thấy lần cuối:
7/9/22
    1. minhkhoi2004
      minhkhoi2004
      Đâu có, mình được giao nhiệm vụ MOD nhưng chưa rõ box nào, công việc ra sao mà
      1. View previous comments...
      2. nêmô
        nêmô
        À e mới lục lọi lại các box chim rừng hình như chưa thấy cụ minhkhoi đấy @ngoctuan ạ cụ coi lại sem sao
        29/12/15
      3. minhkhoi2004
        minhkhoi2004
        Mình ngại không dám hỏi nhiều, mà có khi cụ @ngoctuan lại cứ tưởng mình đã được set đầy đủ rồi chăng ?
        29/12/15
      4. ngoctuan
        ngoctuan
        May hom nay ban qua cuoi nam ma, the cu thích box nao minh add vào box do
        1/1/16
    2. minhkhoi2004
      minhkhoi2004
      Vẫn chưa phải làm nhiệm vụ của BQT AD ơi (vẫn chỉ đăng bài, đọc bài thôi)
      1. nêmô
        nêmô
        Haha chắc box cu gáy của cụ chim dể nuôi và ít ae chơi(chủ yếu người cao tuổi)ae mình chạc tứ tuần ngủ tuần ít ai chơi món đó nên cụ nhàn việc nhỉ.e củng k nhiều việc lắm diển đàn củng đi vào quy củ chặt chẽ đâm ra nhàn vậy cụ ạ
        28/12/15
    3. ngoctuan
    4. Thanhiphone
      Thanhiphone
      bác ơi. sao em chép ảnh đại diện của bác rồi vào chọn làm đại diện của mình mà ko được là sao ạh
    5. ToanThanh
      ToanThanh
      Mình có đăng cái topic ở mục chào mào bạn vào xem hình với clip đánh giá giùm mình nhé , cảm ơn
    6. ToanThanh
      ToanThanh
      Chào a , a có biết về chào mào không e nhờ a giải đáp chút thắc mắc ạ
      1. ngoctuan
        ngoctuan
        BẠn cứ hỏi
        21/8/15
      2. ToanThanh
        ToanThanh
        Mình mới mua 1 con chào mào của ng chơi chim , cả chim và lồng mình mua hết 800ngàn , chim dạn người và mới về khá siêng hót , không biết có tương lai k nhỉ ,
        21/8/15
    7. cuongls
      cuongls
      minh gui hinh roi bạn lông đâu và cổ như nhau .long ngực xám xịt
      1. ToanThanh thích bài này.
    8. Thanhiphone
      Thanhiphone
      Tình hình là em nghe nói bác tuân nhìu chim cò vì một số trục trặc kinh tế. Không thể có đủ tài chính để mua chim. Nên em mạo mụi viết thư này gửi đến bác. Nếu bác nuôi chào máu thấy con nào chơi tệ, không hay xin bác đừng phóng sanh mà hảy tặng em làm món quà kỷ niệm cho tình cảm anh em 2 ta ngày càng quyến luyến. Em xin hết ạh. Em xin cảm ơn con Đại Bàng chúa đã đọc thư e.
    9. cugayquangngai
      cugayquangngai
      chào Tuấn
      mình là Duy cugayquangngai
      mình mới vô lại diễn đàn vì 1 thời gian bận rộn nên không tham gia diễn đàn được , nay vô lại thấy giao diện của diễn đàn đã thay đổi khá nhiều , giờ mình muốn tìm mục Hồ Sơ để chỉnh sửa thông tin cá nhân , cũng như chữ ký hay số điện thoại thì vào đâu để chỉnh sửa hả Tuấn ?
      mong Tuấn bớt chút thời gian hỗ trợ giúp mình !
      chúc Tuấn nhiều sức khỏe .
      thân chào !
      1. nêmô
        nêmô
        Phía trên cùng góc trái màn hình có ba dấu gạch ngang đó bác ơi
        4/7/15
    10. ngoctuan
      ngoctuan
      Hom nay hoan thien mod up hinh gio ngon roi
    11. dangcuong.xd
      dangcuong.xd
      Xin chào Ngoctuan mình hôm trước mua của bạn jaydinh ở Hải dương 1 e choè than. E ấy quảng cáo là than 2 năm lồng thuần đét, đá tay, ko tật lỗi. Nhưng khi mua về thì thấy e choè bị lộn. E ấy nguỵ biện là do chuyển xe nên chim hoảng nên bị lộn. Vậy mình muốn hỏi Ngoctuấn có phải vậy ko? Nếu bạn ấy bán lận thì có nên cho ae diễn đàn biết để tránh ko. Cảm ơn Ngoctuan đã đọc!
    12. ngoctuan
      ngoctuan
      Mệt dễ sợ
      1. Chim Cảnh Việt thích bài này.
      2. manh truong
        manh truong
        may pac nao choi chao mao alo cho e den nha xem co con hot nhieu wa nhuc dau muon pan ai thich thi wa xem minh ko sif mat tinh cam lam ai co mi hot thi jao luu nhe
        9/10/15
    13. chimhoamihn
      chimhoamihn
      a ngọc tuấn ơi a có thể cho em sốt đt của anh được ko ạ ? em muốn nhờ anh tư vấn cho em về Níc làm thương gia trên diễn đàn ạ ? đây là số đt: của em ạ , 0981266889 em cảm ơn anh nhiều ạ
    14. duocdongdanh
      duocdongdanh
      anh ơi cho em hỏi muốn post bài tìm ở đâu ạ
    15. ngockhanh1990
      ngockhanh1990
      anh ơi..em tên khánh ( nick trê diễn đàn ngockhanh1990 ) em là sinh viên..em sống ở Tân Sơn Phú Thọ em có tuyển được mấy cặp gà 9 cựa đẹp em muốn để lại cho anh em yêu gà trên diễn đàn chơi..em xin phép anh cho em được post bài trên diễn đàn..em cảm ơn anh..em mới bán nên chưa có đủ tiền lập nick thương gia mong anh thông cảm...em sau này bán được em sẽ ủng hộ diễn đàn ạ..mong anh thương và tạo điều kiện giúp em..cảm ơn anh nhiều ạ..
    16. Gà Rừng
      Gà Rừng
      Giao diện mới rất thú vị cụ ạ :) xin cảm ơn BQT
    17. Gà Rừng
      Gà Rừng
      nick này nữa cụ ạ : trangthivien03
    18. Gà Rừng
      Gà Rừng
      NgôNhungp2 Spam nè cụ :) cụ xóa hộ em luôn cái cmt của nick này trong topic Hướng Dẫn cách vận chuyển chim đi xa trong Box chào mào mục thảo luận chung với nhé , tks cụ
    19. Gà Rừng
      Gà Rừng
      nick này có dấu hiệu spam cụ ạ :)

GocRay419l :bz
    20. Gà Rừng
      Gà Rừng
      cụ Tuân ơi cái chức năng nhắn tin trực tiếp vào nick từ Topic cũng có lỗi đó ạ :)
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    24/2/81 (Tuổi: 43)
    Web:
    http://www.6giay.vn
    Nghề nghiệp:
    IT manager

Tương tác

Nội dung:
    Yahoo! Messenger: