Uri
Hoạt động cuối:
8/7/14
Tiền:

Chia sẻ trang này

Uri

Gà Con, đến từ TP-HCM

Uri được nhìn thấy lần cuối:
8/7/14
    1. hvdkdd
      hvdkdd
      Vẹt ngực hồng 2 tháng, bị mắc mưa và té bị liệt hết 1 chân, nó không đứng bằng 1 chân được mà chỉ nằm nghiêng thôi, lúc đi thì chỉ dùng mỏ chống xuống và kéo lê người đi, e đã ra thú y mua thuốc cảm cúm cho nó uống nhưng vẫn chưa khỏi (e nó bị như vậy được 1 tuần rồi). Trong khi đó bạn e cũng có con vẹt té liệt 1 chân nhưng nó đứng 1 chân và đi bình thường chứ k như con của chỉ nằm và lê thôi. Giúp e với...
    2. eddyhuy
      eddyhuy
      Dạ. Khi nào nhiều thì pm cho e nha.
    3. eddyhuy
      eddyhuy
      Hết rồi a. E vừa qua mà k có ....... ..
    4. eddyhuy
      eddyhuy
      bây giờ ở tiệm Chín Đào có vẹt non chưa a? giá ngực hồng bây giờ với qua Tết chênh nhau nhiều không a? e sắp về quê nên phải hỏi nhiều :D a thông cảm
    5. eddyhuy
      eddyhuy
      Bữa nay có nh non ở sg chưa a? E ở gần trường chinh, mua ở đó được k a?
    6. tram
      tram
      con cm mua ngoài hàng kim mang ra cafe treo o ngoài choi với mấy con bỗi luôn rồi ku ơi. no còn 1 ít lông nữa là xong bộ lông luôn rồi. khi nào qua cafe thì mang bàn cho tui 2 lạng jurem nha. hay mua chổ nào chỉ tui, hom nào chạy đi mua jurem cũng dc.
    7. Kuma
      Kuma
      4 con love bird 2 năm lồng =))
    8. minhvynt
      minhvynt
      minh nuoi may em cu gay ma ko biet em nao trong, em nao mai. vay bac nao biet cach phan biet cu gay trong va mai thi chi dum em voi
    9. DucAnhMobile
      DucAnhMobile
      Bạn cũng 87 bằng mình ah :D mình ở ngoài bắc hiện đang muốn nuôi một e xích hoặc cock non, tầm này thì k có xích rồi, mà chờ 3 4 tháng nữa lâu quá:(, muốn bạn tư vấn một chút về nuôi cock, cũng như mua cock chuyển từ trong đó ra thế nào, chân thành cảm ơn, có gì cho mình sdt mình liên lạc, sdt mình: 0987606119
    10. Thich_Chim
      Thich_Chim
      Chào Mod,

Mình ở Hà Nội, muốn kiếm một em cock non, hôm trước có đọc loáng thoáng chỗ nào đó thấy mod có đề cập có anh gì ngoài HN chuyển cock non từ Thái về mà giờ mình tìm ko thấy với lại cũng làm biếng nên mod còn nhớ link thì gửi cho mình xin hoặc cho mình xin số đt của anh ấy với.

Xin cảm ơn,
    11. TrieuMai
      TrieuMai
      chiều hôm qua mình mới mua 1 con xích về cho con mình chơi ,nó chưa biết nói ,ko biết bao nhiu tuổi ,người bán nói nò đang tập nói ,tối hôm qua đang đút cho nó ăn để nó thân thiện với mình lúc ko để ý nó cắn 1 phát chảy máu luôn ,đụng tới nó là nó cắn liền ,ai biết cách để nó thân thiện với người ko giúp mình với .mình mới nuôi lần đầu nên ko biết gì mong mọi người giúp đỡ cho.Cám ơn các bạn
      <------ Bổ sung bài viết ------->
      lần đầu tiên lên diễn đàn ko đưa hình của xích lên được chẳng biết phải làm sao luon
    12. Nhongvt
      Nhongvt
      a Hà ơi ! gửi cho đệ lại cái links standing hôm bữa nha huynh ! đệ zô youtube serach tìm Nguyen Ha thấy rồi mà ko thấy cái video đó ! thank huynh !
    13. skyline
      skyline
      Nhưng ở đây ko bán cái này rồi. Thay bằng cái gì bg :v
    14. skyline
      skyline
      Anh đút gì cho con Yp non ăn thế??
    15. apolo
      apolo
      bạn cho mình số đt đi khi nào rãnh lên tp alo uống cafe chơi ...0979905507 so dt minh doa
    16. princelonely_96
      princelonely_96
      a ơi con rẻ quạt này bán đc ko anh ? giá nhiu để ai chơi thì bán người ta
    17. tram
      tram
      youtube.com/watch?v=daqpln-yiK0 manh manh ta ne
    18. chaudando
      chaudando
      để coi mai coi nó còn ngứa hk đã Anh em vẫn có hỏi dđ
    19. chaudando
      chaudando
      có mấy bữa cho pé ăn bột bắp nó bị ói h chuyển sang ăn bột gạo nó thích ăn hơn. Fay 100x Plus là thuốc diệt ve rận dành cho chó Á Anh Hà. Vậy nếu Mai còn ngứa thì mình lau tới chừng nào Anh?
    20. chaudando
      chaudando
      Anh tiện em hỏi sao trưa nay tự nhiên thằng bé ị ra có pong bóng thế
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu