binh_82
Hoạt động cuối:
22/5/15
Tiền:

Đang theo dõi 3

Người theo dõi 1

Chia sẻ trang này

binh_82

Thành Viên, đến từ Từ Liêm Hà Nội

binh_82 được nhìn thấy lần cuối:
22/5/15
    1. Nguyễn Quang Dũng
      Nguyễn Quang Dũng
      bạn cho mình hỏi khứu nhà mình bị hắt xì thì trị làm sao hết? và 3 - 4 ngày có nên cho nó tắm không
      1. minh vu
        minh vu
        dung cho tam cho vao mở thit ban a
        24/11/16
    2. binh_82
      binh_82
      nick mình là Thai Binh Vu trên facebook ,mình đã nói chuyện với bạn r` nhé
    3. mimocdo
      mimocdo
      Địa điểm vườn hoa trước cổng trường lê quý đôn khu mỹ đinhf bạn nhé
    4. mimocdo
      mimocdo
      Chào bạn. Trước thấy bạn vào diễn đàn nói ở đuong K3 cầu diễn. Giờ bạn còn ở đos không? Anh em cầu diễn mới thành lập clb hoạ mi Mỹ đinhf. Mời bạn qua tham gia cho đông vui. Clb sinh hoạt vào sáng thứ 7 và sáng CN hàng tuần. Chủ tịch mr Trung Cầu Diễn.
    5. Ariang
      Ariang
      Minh o tphcm can mua 1 em khuou xinh xinh ai co ban cho e voi e cam on. Dt 01682826388
    6. kienhanh8188
      kienhanh8188
      bạn cho mh hỏi khướu nuôi lồng nào đẹp nhỉ, mới mua đc con mun thay lông chưa song, thanks
    7. ngoctiendha
      ngoctiendha
      khướu của mình đi phân lỏng trắng và có cám nữa như ăn không bị tiêu hóa vậy. giờ em nó cứ nhắm mắt nằm suốt ngày, người đến vẫn nằm im. bác tư vấn giùm mình với. gấp lắm. em nó là chim bổi mới nuôi, mình chỉ cho ăn cám bình thường thôi
    8. binh_82
      binh_82
      bạn up cho mình cái hình lên với nhé
    9. quang_xlgl
      quang_xlgl
      giúp mình với! con khướu mình mua về 2 tháng rồi mà ko hót j cả,chỉ kêu khiếp khiếp thôi,cũng ít ro lắm,như thế là đực hay cái vậy? cảm ơn bạn nhé!
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu