Lâm Kiệt
Hoạt động cuối:
18/7/15
Tiền:

Chia sẻ trang này

Lâm Kiệt

Thành Viên, Nam

Lâm Kiệt được nhìn thấy lần cuối:
18/7/15
    1. nguyen xuan bac
      nguyen xuan bac
      Bác ơi bác giúp cháu với ,con họa mi của cháu nó bịho tích tích chau ngĩla nó bị nước mữi bác à.va nó cũng hay nắc đầu ,vẩy mỏ kiểu như có nứớc mũi bác à.nó chỉ bị vậy còn mọi cái vẫn bình thường ạ.bác chỉ cháu cách chữa với ạ .thank bác
    2. sonht
      sonht
      Chào bác. Bác làm ơn cho cháu hỏi tại sao chim họa mi của cháu bị xù lông. Phân thì nát và uống nhiều nước. Bác chỉ cách chữa giúp cháu với.
      1. Lâm Kiệt
        Lâm Kiệt
        Chim xù lông, phân nát, uống nhiều nước là chim bị suy nhược quá rồi cháu ạ. Cần có chế độ chăm sóc đặc biệt mới có thể nâng thể lực của chim lên. (Cám Tốt + Khoáng chất + Mồi tươi + Tăm nước, tắm nắng thường xuyên). hãy làm liên tục 9 tháng đến một năm nhé!
        18/7/15
    3. bird82
      bird82
      Cháu chào bác. Bác còn khoáng cho mi không ạ để lại cho cháu một ít được ko a
      1. Lâm Kiệt
        Lâm Kiệt
        Cháu kết với Face book của chú để trao đổi ý kiến nhé. Nick facebook Atpic An Lâm Kiệt
        18/7/15
    4. bird82
      bird82
      Chào bức bách.cho cháu hỏi bác còn khoáng không để lại cho cháu.ít ạ
    5. nhatvt
      nhatvt
      Chào bác lâm kiệt. Bác cho cháu hỏi bác còn khoáng chất không. Nếu còn bác có thể để lại cho cháu 1 ít với. Nếu không phiền bác cho cháu xin số đt. Cháu cảm ơn
      1. Lâm Kiệt
        Lâm Kiệt
        Cháu kết với Face book của chú để trao đổi ý kiến nhé. Nick facebook Atpic An Lâm Kiệt
        18/7/15
    6. galetornado
      galetornado
      cháu mải hỏi mà chưa chúc tết bác, cháu chúc bác an khang thịnh vượng, lộc tài vượng tiến, gia đạo an khang, sức khỏe dồi dào, và luôn thành công trong sự nghiệp và nuôi đc nhwxg chú chim hay
      1. Lâm Kiệt
        Lâm Kiệt
        18/7/15
    7. galetornado
      galetornado
      kính gửi bác lâm kiệt, cháu có 1 câu hỏi muốn hỏi bác để bác giúp, tình hình là cháu có nuôi 1 con họa mi đã 3 năm tuổi lồng, nó hót truyện thì rất nhiều giọng, khi cháu ốp mái thì thái đột rất tốt hót ra hết giọng, nhưng từ khi thay lông cháu đến nay đã khoảng 4 tháng cháu ko ốp mái mà cũng ko nuôi mái nữa, hôm nay cháu thấy nó búng cánh nhiều có thái độ loẹt xoẹt gạ mái cháu bật file mp3 cho nghe nhưng nó ko đảo giọng chỉ hót có 2-3 giọng thôi hót gào lên, như kiểu gọi mái bác có thể giải thích giúp cháu tại sao như vậy đc ko, và làm sao để cho nó đảo giọng lại như trước, từ khi thay lông xong tới giờ là nó hót ko đảo giọng. cháu cho ăn cám Dũng trọc bắc giang và cho ăn thêm thịt bò, sâu rồng, sâu qui, gián đất và ko cho ăn dế, như vậy có tốt ko bác, xin bác giúp cháu, cháu xin cảm ơn
      1. Lâm Kiệt
        Lâm Kiệt
        18/7/15
    8. xekomen
      xekomen
      Con chào chú,chú cho con hỏi là con chỉ nuôi một cá thể để nghe hót và định làm cám nhưng đọc bài của chú thì chú nói là 1 cá thể thì ko cần,vậy làm thế nào để mình bổ sung đầy đủ các loại khoáng cho chim ,và sau khi đọc bài viết về việc sử dụng khoáng cho chim ah,con cảm ơn....
    9. vietvinh
      vietvinh
      cac tu van e voichim hoa mi mo vang chan vang,mau mat do.con chjm nhu the co tuong lai ko cac bac.

vi em cung moi choi hoa mi nen cac bac tu van e voi.cam on.
    10. ibm007
      ibm007
      nhờ bác chỉ giúp cháu bẫy lại mi mái, cháu đã treo lông bẫy nhưng nó cứ nhảy xung quanh không chịu vào lồng, bác giúp cháu với
    11. ktstuyenpham
      ktstuyenpham
      hoa mi cua chau 1 ben mat binh thuong nhung con mat ben kia co dong tu no to chiem hau het mat luon. co the chua duoc khong chu?
    12. dangthetu
      dangthetu
      chú lâm kiệt ơi cho cháu hỏi là ở hà nội mua thuốc chưa bệnh cho họa mi thì mua ở dâu là tốt hả chú?
    13. dangthetu
      dangthetu
      chú lâm kiệt ơi chú cho cháu hỏi cháu có 1 em mi hót tốt nhưng thỉnh thoảng cháu thấy e nó thở khò khè chú ạ. như vậy liệu e nó có làm sao ko hả chú?
    14. buonhonchubuon
      buonhonchubuon
      chu lam kiet oi chau co 1 con mi bi khan chu cho chau hoi co cach nao chua khong ah
    15. sunsmall
      sunsmall
      chung cư 250 minh khai
    16. VietSpiders100
      VietSpiders100
      Nuoc Hoa Singapore - Nuoc Hoa - Nuoc Hoa Da Nang - Nuoc Hoa Gia Re - Nuoc Hoa My
    17. mrlichnt24
      mrlichnt24
      Cháu chào bác bác ơi bác còn khoáng chó Mi không ạ bác bán cho cháu 2 3 lạng với ạ :( nếu bác còn ít thì bán cho cháu 1 lạng thôi cũng được ạ chứ cháu không có khoáng em mi nhà cháu tàn tạ quá rồi :( mong bác sớm trả lời lại cho cháu sđt của cháu :091.531.8582
    18. amicroladpro92
      amicroladpro92
      phần mềm đăng tin
    19. ronglon84
      ronglon84
      xin chao lao hunh tieu de co mot emy 1nam tuoi khi moc eno lao long du qua nen bi toac da dau tu do k moc dc long nua da qua mua long ma kthay moc lai vay theo kinh nhiem cua lao huynh no co moc lai dc k
    20. Luaboi
      Luaboi
      Chú có thể hướng dẫn cháu như những gì cháu hỏi được không ạ!!
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu