ngoctuan
Hoạt động cuối:
7/9/22
Tiền:
Sinh nhật:
24/2/81 (Tuổi: 43)
Web:
Nghề nghiệp:
IT manager

Chia sẻ trang này

ngoctuan

Đại Bàng Bố, Nam, 43, đến từ Ho Chi Minh

Ban quản trị

Tự nhiên buồn ngủ 13/11/16

ngoctuan được nhìn thấy lần cuối:
7/9/22
    1. Duongvatcanh
      Duongvatcanh
      Cho em hỏi mod tí. Emmuonos up anh hay clib làm the nào ạh
    2. chaomaosongkon
      chaomaosongkon
      chào mào tơ con trống hót nghe như thế nào để phân biệt ko nhầm lẫn thank Bác ....
    3. hoangquan81
      hoangquan81
      chao ngoc tuan cho minh hou chao cua minh dang thay long minh dang cho em no an thuy tuan va co can bo sung chat gi khac ko
    4. Thang
      Thang
      anh tuân ơi phiền anh xem dùm hộ thắng cái hòm thư bố em nghịc kiểu gì mà bị khóa hay sao ý em nhờ anh mở hộ em với em cám ơn anh nhiều lắm ạ.
    5. tanoai
      tanoai
      "Chào bạn
      không biết lên gọi là bạn hay gọi là bác vì mình không biết tuổi của bạn tuy nhiên mình xin mạn phép góp ý thế này.
      - Trong topic cua thanh vien cugayquangngai bạn không lên làm căng thẳng vì thành viên cugayquangngai nói đúng đó đấy là topic nhật ký đi rừng của thành viên này vì thế thành viên khác không lên viết chen vào nhất là những bài viết chưa xác định nguồn gốc"

Chào anh, cám ơn anh đã góp ý, em sẽ ghi nhận & tiếp thu. tanoai năm nay 31t (sn1983).\
      Thân.
    6. chaomaonon1
      chaomaonon1
      a ơi cho em hỏi.mún poss bài mình nên diễn đàn thì làm tế nào ảnh nhỉ
    7. Thang
      Thang
      xin cám ơn anh tuân nhiều....................................................
    8. longchimhue791
      longchimhue791
      bác ới ! cứu với ! lâu lắm rồi đới ! em không box được bài trên mục mua bán đới ! cứ bảo là 1 tuần post 1 lần mà hơn 10 ngày rồi đới !
    9. sonhacoi
      sonhacoi
      Chào anh !Anh đổi lại nickname sonhacoi của em thành cugayquangninh được không ? Nếu được em cảm ơn anh rất nhiều .
      thân ái .
    10. Chimcanhdemen
      Chimcanhdemen
      Em mới mua một tổ choè đã mọc lông măng và chuyền rồi, cho em hỏi làm sao biết được con nào là đực
    11. chaomaosongkon
      chaomaosongkon
      chào bác...xin chỉ giáo chích chòe than mái có nên nuôi ko bác vì nuôi từ nhỏ đến nay mới phân biệt được..
    12. phamngocduc
    13. thanhnguyenduc
      thanhnguyenduc
      Em mới mua con chào mào về! con trống của em thấy nó là cứ ru mái hoài! các bác cho biết con em mua là trống hay mái?
    14. thanhnguyenduc
      thanhnguyenduc
      Chào bác!Em mới mua con chào mào, khi đưa về nhà thì con chào trống nhà em trong thấy nó cứ ru mái hoài! không biết con chào mào em mua là trống hay mái? bác giúp em với!
    15. chimviet24h
      chimviet24h
      Xin chào các anh chị trong BQT chimcanhvn ! Có 2 vấn đề mình xin thông báo Rất mong BQT và MOD chấp nhận giùm :
      1. Mình đã lập 1 nick mới và mong muốn sẽ sử dụng nick này lâu dài,ổn định. Tên nick là : chimviet24h . Nay mình muốn thông báo tớ BQT và các MOD cùng các thành viên được biết. Mong rằng BQT và MOD đừng xóa nick này ( Mình đang xem xét cũng có thể sẽ đăng kí thương gia nếu công việc riêng ổn định - Mình cũng đã tạo logo avatar thương hiệu chim việt rồi. Nên sẽ dùng lâu dài ổn định để tạo uy tín cùng anh em. Xin BQT và MoD hiểu cho và giúp đỡ ạ ).

2. Cậu em cùng dãy với mình cũng rất ham mê chơi chim và chơi rất thân với mình. Có nick là : quehuongvietnam ( Đang giao lưu trên diễn đàn. Xin BQT và MOD Đừng xóa nhé )
      >>> 2 Anh em lần này đang có ý định hợp tác cùng nhau. 2 anh em dùng chung 1 máy nên mod thông cảm. Xin thông báo để BQT và MOD được biết. Xin Rất cảm ơn BQT và Mod
      Xin Chân thành cảm ơn BQT và MOD !
    16. Hưng GC
      Hưng GC
      chú có nghe dt giờ này được ko?
    17. tongphuochiep
      tongphuochiep
      anh cho em hỏi em có nuoi 5 con chim cu đến nay được 5 tháng gòi mà nó khuong kiêu
    18. o0o95o0o
      o0o95o0o
      Chú cho cháu hỏi làm thế nào để chào mào mộc mau hót ạ!
    19. o0o95o0o
      o0o95o0o
      Chú tuấn cho cháu hỏi cách chữa liệt chân ở chào mào vs ạ! Cháu xin cảm ơn
    20. cuongquephong
      cuongquephong
      Nhờ Sếp xóa giúp topic "Chim Họa my Nghệ An nhà cuongquephong" với nhé, lập nhiều nó loãng đi, xin cảm ơn!
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    24/2/81 (Tuổi: 43)
    Web:
    http://www.6giay.vn
    Nghề nghiệp:
    IT manager

Tương tác

Nội dung:
    Yahoo! Messenger: