tansuphi
Hoạt động cuối:
19/1/17
Tiền:

Chia sẻ trang này

tansuphi

Thành Viên

tansuphi được nhìn thấy lần cuối:
19/1/17
    1. TâyLai Lê
      TâyLai Lê
      Gửi lời xin lỗi và đính chính về bài viết lừa đảo chim trên tupic anh Tansuphi.
      Tình hình là hôm trước mình bị lừa 1con Họa Mị thuần giá 3tr500 của 1người. Nguời này đã giả những bài viết của a tansuphi để lừa mình. Hiện nay, ngưòi này đang dùng 1nick khác cũng trên diển đàn này để lừa đảo. Nick người lừa đảo Quậy_ls. Số điện thoại 0984130683.
      Nay minh xin được gửi lời xin lỗi đến a tansuphi
    2. Chim Non
      Chim Non
      anh Tân oi em o sài gòn muốn kiếm 1 em chơi hót . tiêu chuẩn của em như sao : chim ngủ trường , khi đấu hót đuôi phải xòe to va xòe suốt có nhiều con chỉ xòe lúc vừa mở ra tí lại nghỉ xòe em không thích loại này. với lại hót tỉnh không chụp lồng anh tiềm giúp em dc không . nếu có thì pm cho em hay nhé , cho em xin cái giá của em nó luôn nha anh. thank
    3. choeluaht
      choeluaht
      Chao bác tân.Bác bán chim gi mà gọi điện hoài mà không nghe máy vậy.Đợt này bác có con chiến nào không?
    4. haianhha
      haianhha
      mi moc chien to chat gia bao nhieu ha anh.a gui cho em cai gia nhe.0912182478.
    5. tamnh001
      tamnh001
      Em Tâm ở Nha Trang có gọi bác để mua mộc chiến. , bác lựa giúp em những con cỡ mc 95 hoặc 99 bác nhé. Cảm ơn bác trước. SDT của em 0903 148 097
    6. Mrs0ck
      Mrs0ck
      cho em hỏi giá con họa mi mộc dở với
    7. Kinh Doanh Ga
      Kinh Doanh Ga
      A oy.co the cho e xin sdt a dc ko?e muon llac hoi vai thu.thanks
    8. alunumium
      alunumium
      chao ba Tan,em o duoi Hai Duong,em moi choi mi,bac co con mi moc do ,hot hay nao khong,bac de cho em con,em o hai duong co gui dc xuong khong va hinh thuc thanh toan ra sao,
    9. vietbiahh
      vietbiahh
      A post lên cho gia được ko? như thế dễ cho mọi người hơn. cam ơn A.
    10. buonhonchubuon
      buonhonchubuon
      ban oi cho minh hoi ban co cach nao chua duoc hoa mi bi khan khong chi minh voi
    11. dangthetu
      dangthetu
      chao tat ca ae trong dien dan.minh co 1 e mi nuoi cung dc 1 nam tuoi long r.e nay la minh mua lai cua 1 ong gia,truoc ong ay nuoi chi cho a moi cam,khi ve voi minh minh cho an them de nhung an de no i phan xanh va nat.vay minh hoi ae e nao nhieu kn nhu the lieu co van de gi ko.cam on nha
    12. DamMeHm
      DamMeHm
      GUI A Hoan. E Cuong Thai Nguyen day co gi sau a lien lac voi e qua nick dien Dan nay nhe.
    13. MinhSauNR
      MinhSauNR
      A tansuphi oi! A còn có nhiều chim hay A có con nào Mắt mât ko post EM xem với
    14. haugsm
      haugsm
      bác cho cháu xin giá 415,416 với ạ.cháu xem video của bác trên youtube suốt nhưng ko tìm đc video mới cập nhật như của chú haiquanz129.giờ mới biết bác mở pic bán chim ở đây
    15. Thaoph
      Thaoph
      Sao e ko thay con nào mói vay toàn từ năm 2012 là sao
    16. minhvu2011
      minhvu2011
      cảm ơn anh Tân vì công thức cám. em mới cho ăn hôm trước mà hôm nay con mi của em nổi hăn
    17. Hoami956
      Hoami956
      Con 397 được mấy mùa rồi z a tân hay chim mùa này zậy a tân a fix cho e chút đỉnh đk k a tân dk e xuk e nó giao luu vs a tân 1e e o sg mog tin a gấp kẻo e nó bay mât nhìn lông lá k dk mướt lắm hả a tân kết e 394 nh mấy ngày k ol e no còn k a
    18. kennyhoa
      kennyhoa
      anh ơi,cho em hỏi giá con 387 bao nhiu vậy anh,em ở đà nẵng thì nhận chim ra sao anh
    19. minhvu2011
      minhvu2011
      mọi người cho minh hỏi minh có 1 con 2 tháng lồng mà sao nó ít hót lắm. thỉnh thoảng xùy mái nó hót nhưng ngắn. chỉ ve mái là giỏicon này đưa về 20 ngày khi về nó đâm mặt tợn lắm nhưng hôm nay tháo ao lông rồi
    20. ducthang
      ducthang
      anh ơi cho em hỏi một con mi chiến ngũ trường bây giờ khoảng bao nhiêu tiền vậy A? Nó có hót đấu mặt được ko A?
  • Đang tải...
  • Đang tải...