volamokim
Hoạt động cuối:
18/9/13
Tiền:
Nghề nghiệp:
Student

Chia sẻ trang này

volamokim

Thành viên Mới

volamokim được nhìn thấy lần cuối:
18/9/13
    1. vanluu
      vanluu
      alo.Bửa h lubu quá không ra off được.Với lại mới mất đt,em nhắn lại cho anh sdt em nha
    2. Roit
      Roit
    3. Akira
      Akira
      Hình như anh đang kiếm món ăn người hoa đúng hok? Qua quận 6 đi em chỉ cho vài quán nhưng anh phải cho em biết muốn tìm chỗ ăn như thế nào em sẽ tư vấn cho: nhà hàng? Ăn điểm tâm Hồng Kông? Quán ăn gia đình? Quán lề đường?...em người Hoa mừ! hehe
    4. Roit
      Roit
      bữa ghé có thấy e cứ ghé hỏi xem or vô Ohmypet xem hồi đó có mẫu
    5. stargemini
      stargemini
      có phố ng` hoa ák nhưg gjá cg~ ko mềm , em cg~ ko bjk rõ nữa , anh nój món nào đó em còn hỏj gúp anh đc , chứ chug chug thj` e thua
    6. Akira
      Akira
      Làm dc anh cái bản demo em cho vô lồng yến phụng rồi có điều em chưa kiếm dc dây thừng màu mè như thế lày chỉ có thừng gối bt thui!
    7. Akira
      Akira
      Hok anh là em phải chặt anh nhìu nhìu đó! Trái banh + gỗ màu to cho xích phải hem anh? Chủ nhật lấy luôn nhá!
    8. Roit
      Roit
      anh di xem roi e, voi gia nhu the a cung rat ưng cai lồng đó do.rong, tien nghi, gia hop ly. quan trong no co vua dien tich nha e hay k thoi.
      hoi do a tinh mua ma thay lon qua nen lai thoi
      no cao tầm 2 mét do.
      SR a con 1 tay nen gõ máy k dấu
    9. Akira
      Akira
      Chủ nhật tuần này nha anh tại mới vô học kì mới lung tung việc em phải đặt việc học lên hàng đầu anh thông cảm!
    10. vuhoang
      vuhoang
      a có nick yahoo không a ơi:), cho e đi mai mốt dễ nói chuyện=))
    11. Akira
      Akira
      Ủa anh ở Tiền Giang lận à? vậy Cn này có đi off ko?
    12. Akira
      Akira
      Cái dây dắt cuộn giống của em 3m giá 65k nhưng hiện tại đã hết hàng còn dây dắt cuộn 5m giá 90k anh muốn lấy loại nào? Còn dây bay harness em làm xong rồi giá 40k!
    13. Akira
      Akira
      Cái harness anh muốn làm màu gì?
    14. Akira
      Akira
      Bé của anh bao lớn rồi? Cứ mang bé đi đi mọi người ko câu nệ chuyện đó đâu! Em cũng hứng đạn tụi nó hoài đó chứ!
    15. volamokim
      volamokim
      oke anh , để e nghiên cứu thử , cảm ơn anh nhìu
    16. Phatyeumai
      Phatyeumai
    17. volamokim
      volamokim
      ha ha em đang ở quê ở Mỹ Tho nhà ổi thiếu j , lấy ko em chặt cho =))
    18. Uri
      Uri
      Anh ở SG quái gì có ổi mà gắn, còn e muốn loại gắn vít thì mai mốt anh chụp hình a xài cầu gạo cũng cứng như cầu bằng ổi hay me !! SG tìm 2 loại thứ e quí hơn vàng !!
    19. Uri
      Uri
      E có thể xài cây me + cây ổi : 2 loại này bền cứng e về phơi thật khô khỏi cần lột vỏ chi nữa con xích lột hộ cho. Ko phun hay quet bất kì loại sơn hay pu nào lên !! Một số loại cây khác thì nên tránh lựa cây có trự nhựa !! Gắn thì bắt vit nó cứng và chắc hơn là cưa ngàm rá lên !!
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Student
    CHYM