đề nghị jaydinh hải dương trả lời, và nhờ ae diễn đàn tham gia ý kiến!

Thảo luận trong 'Thông Lồng - Anh Em Nên Đọc' bắt đầu bởi dangcuong.xd, 17/5/15.

Trạng Thái Sẩn Phẩm:
Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công
  1. minhkhai0982660

minhkhai0982660 Thành viên Mới

Noi chung la toi cug chi mua ban nay mot lan thoi. Coi nhu mat tien ngu. Tra loi kieu ban y la "b cu yen tam". Buc minh. Gioi thieu chim thi ro hay. Hot xong ca ngay.ve thi ca may ngay ko duoc tieng nao. Vai. That

2. dangcuong.xd

dangcuong.xd Thành viên Mới

Báo cáo BQT diễn đàn về việc giải quyết thông lồng:
    Qua đt bạn jaydinh hứa đổi chim cho mình. Nhất định phải gửi trả chim cho bạn ấy trước thì bạn ấy đổi chim cho hứa là chim 3 năm lồng, thuần, ko tật lỗi, hót hét suốt ngày. Nhưng sáng thống nhất như vậy thì chiều bạn ấy nhắn là phải đi phụ xe bắc năm 1 tuần khi nào về thì đổi. Mình có hỏi chính xác là khi nào thì chỉ được nhận câu trả lời khi nào về e sẽ pm.
    Vậy mình nhờ BQT giải quyết giúp mình nếu Jaydinh cố tình ko khắc phục thì đề nghị xử lý để cho ae trên diễn đàn ko còn ai bị như mình.
    Xin cảm ơn BQT cũng như ae đã quan tâm giúp mình!

Chim Cảnh Việt thích bài này.
  3. Chim Cảnh Việt

Chim Cảnh Việt Thành Viên Tích Cực

Nghề nghiệp:
    Chim cảnh
    Cảm ơn 2 bạn đã có tiếng nói chung. Bạn @jaydinh đã hẹn bạn @dangcuong.xd 7 ngày sau sẽ giải quyết hậu quả.

Sau 10 ngày tính từ thời điểm này, nếu 2 bạn vẫn chưa giải quyết ổn thỏa. BQT sẽ close top và xử lý đúng theo nội quy diễn đàn.

ngoctuan thích bài này.
  4. minhkhoi2004

minhkhoi2004 Facebook: Cu Gáy Thái Bình

Nghề nghiệp:
    Nuôi chim
    Mình dị ứng với kiểu mua bán này. Úp

5. dangcuong.xd

dangcuong.xd Thành viên Mới

Thân gửi BQT diễn đàn chim cảnh việt.
    Đã quá thời hạn để jaydinh giải quyết và đã nhiều lần mình liên lạc qua điện thoại nhưng jaydinh vẫn khất lần đến khi mình đề nghị trả lại tiền thì nói e gửi bác cái thẻ đt 100k coi như xong, mình ko đồng ý. Sau đó jaydinh ko phản hồi nữa
    Vậy mình mong BQT có biện pháp xử lý để cho ae trên diễn đàn ko còn ai bị như mình nữa.
    Thân gửi!

6. Chim Cảnh Việt

Nghề nghiệp:
    Chim cảnh
    Trước khi giải quyết chuyện này dứt điểm. BQT sẽ nhắn tin inbox và cả SMS tới thành viên jaydinh, và cho thêm bạn jaydinh hết tuần này để giải trình và khắc phục sự cố, quá thời hạn nick sai trái sẽ được đưa vào danh sách đen của diễn đàn cảnh báo các thành viên khác tránh giao dịch trên các kênh thông tin của chimcanhviet.vn.

BQT khẳng định không bao che bất cứ thành viên nào có hành vi lừa đảo người chơi, nhất định loại bỏ con sâu làm rầu nồi canh, để tạo cho các bạn 1 sân chơi lành mạnh. Thân mến.

7. khangnguyen68

khangnguyen68 Thành Viên Tích Cực

Mod chuẩn rùi đấy, kết!

8. Chim Cảnh Việt

Nghề nghiệp:
    Chim cảnh
    Tổng hợp sự việc từ đầu topic khiếu kiện này :
    + Ngày 16/5/2015 bạn @dangcuong.xd mua 01 chòe than của bạn @jaydinh. (có clip)
    + Về chim sinh tật bị lộn (có clip)
    + Bạn @jaydinh đã nhận sự việc trên và hứa sẽ giải quyết đổi hoặc trả lại tiền trong ngày, nhưng vì lý do đi phụ xe trong miền nam không ở nhà nên hẹn 1 tuần để giải quyết.
    + Qua điều tra của BQT bạn @jaydinh vẫn ở tại Hải Dương không đi đâu cả, vẫn đăng bán chim tại 1 số website khác. (Ảnh chụp)
    + BQT đã SMS và Inbox bạn @jaydinh nhưng không hề trả lời mặc dù vẫn online và đã nhận Inbox.

Nay, BQT quyết định bạn @jaydinh hoàn toàn sai, không trung thực buôn gian bán lận và cố tình không giải quyết hậu quả do mình gây ra. Hình thức kỷ luật là Baned nick vĩnh viễn và đưa nick vào danh sách đen của diễn đàn, công bố tại trang chủ chimcanhviet.vn và Facebook thuộc chimcanhviet.vn.

Quyết định hiệu lực từ ngày 01/06/2015. BQT chimcanhviet.vn.

Jaydinh1.JPG Jaydinh2.JPG

Last edited by a moderator: 1/6/15

Nếu chưa có nick trên chimcanhviet.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • Trạng Thái Sẩn Phẩm:
    Tin đã hết hạn hoặc giao dịch đã thành công